Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haruna Moshi aaaaaaaagryyyy ujinga mtupu

Discussion in 'Sports' started by nitonye, Feb 13, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nashindwa kuelewa ni kwa nini wasanii wetu pamoja na wachezaji wetu wa mpira pindi waulizwapo maswali hujibu pumba tu?
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana marafiki wa karibu wanaojua jinsi ya kuongea na watu mbalimbali,then muda mwingi kuwa vijiweni,kushindwa kuiga wachezaji wenzao jinsi wanavyo jibu maswali kwa waandishi wa habari,kuvuta bangi,poa bro.
     
Loading...