Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu mbaya kutokea koo la hewa

Discussion in 'JF Doctor' started by giraffe, Sep 7, 2012.

  1. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jamani yapata miezi 8 sasa kuna halufu mbaya nahisi ni makasi yameozeana kwenye njia ya hewa,Nakumbuka jinsi tatizo lilivyoanza,nilipata mafua nikameza codril kidonge 1 tu mafua yakawa kama yamekauka sikuendelea na dawa tena.Baada ya wk kama 1 particles za mafua yenye halufu zinatoka.Hostpal walinipatia amoxil but hazikusaidia.NAOMBEN4 MNISAIDIE
     
  2. health

    health JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana giraffe. kuna product iliyoandaliwa kiasilia ambayo haina madhara twaweza kuwasiliana kwenye email halafu nikaweza kukusaidia ili uweze kuepukana na tatizo. healthwealthfirst@gmail.com
     
Loading...