Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee ya CHADEMA - Naura Spring, Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOHN MADIBA, Mar 23, 2012.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa kinachoendelea ni makada na wanachama wakiingia katika ukumbi wakibadilishana mawazo.... Saa mbili kamili shughuli rasmi itaanza.

    Television ya Star tv inaonyesha live kwa wale ambao hawataweza kufika hapa.
    Utambulisho wa makamanda kutoka sehemu mbalimbali. Baada ya hapo Dr. Slaa naibu katibu mkuu CDM alitoa hotuba fupi kama kawaida doctor wa ukweli akaanza na suala la Arumeru mashariki. Hujuma mbalimbali ikiwemo vituo bandia na TUME YA TAIFA KUPEWA AMRI NA KIGOGO WA MAGAMBA ATANGAZE MATOKEO FEKI. LUBUVA WATOFAUTIANA NA MSIMAMIZI WA UCHAGUZI, AKASEMA SAFARI HII HAWATAKUBALI CCM MAGAMBA WAO NDIO WATAENDA MAHAKAMANI THIS TIME.
    KAMANDA MBOWE AELEZEA KUHUSU MPANGO MZIMA WA {M4C} ''MOVEMENT FOR CHANGE'' MADHUMINI NI KUWAKOMBOA WATANZANIA KUTOKA KATIKA UMASKINI HUU UNAOSABABISHA NA VIONGOZI WACHUMIA MATUMBO MAGAMBA PART. NAKUSEMA MPANGO HUU NI ENDELEVU CHAMA KIJENGWE NA WATU PEOPLES POWERSS CHAMA MIKONONI MWA UMMA. FEDHA HIZO ZITAKAZOPATIKANA ZITATUMIKA KUKIJENGA CHAMA NA KUTOA ELIMU YA URAIA KUHUSU KATIBA KATIKA KILA KATA TANZANIA. ''KAMA MNAOGOPA SISI TUNATANGULIA WENGINE MTATUKUTA'' KAULI YA MHE. MBOWE KWA WALE WANAOGOPA KUCHANGIA KWA SABABU YA SERIKALI NA CHAMA MAGAMBA KUWAFILISI ASEMA WAIGE MFANO YA VIONGOZI WA CDM AMBaO NI WAFANYA BIASHARA WAKUBWA TU. MSIOGOPE M4C NI MUHIMU.
    MICHANGO IMEKUSANYA MINGI KUPITIA M-PESA-0757 755 333, 0763 744 334, 0763 766 333, 0758 003 509 TIGO-PESA- 0655 788 333
    0718 611 168 NA AIRTEL-MONEY-0684 424 229, 0684 424 144. KIASI CHA FEDHA KILICHOKUSANYA NI ZAIDI 100 MILLIONI
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mgeni rasmi atakuwa nani/
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    WanaJF
    Tukio la kihistoria la kuchangia CDM kutoka Arusha litaanza kurushwa live na Star TV. Nimeanza uzi huu ili wale waliopo ndani ya Naura Spring Hotel na wale tunaoshuhudia kupitia star Tv tutoe matukio live ili wale wasio na access ya TV wajue kinachoendelea.

    Tukio hili litaanza saa 2 usiku huu.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ukombozi ni kwa kutembeza bakuli, tena naomba hili bakuli litembee nchi nzima kama mwenge wa uhuru, nchi hujengwa na wananchi na siyo kikundi kidogo cha watu

    bravo CDM
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mie naisubiri kwa hamu
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Natumaini mtazidi kutupa updates kwa tulio mbali na eneo la tukio.
     
  7. c

    chakarika Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Endelea kutujuza na pcs usisahau.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,113
    Likes Received: 11,359
    Trophy Points: 280
    Mimi naamini kila atakayechangia ktk bakuli hili hawezi kuuza kura yake kwa shetani kamwe coz kaigharamia tangu awali.
     
  9. J

    Jadi JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    naangalia startv ni taarifa ya habari, nadhani wataunganisha badae
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Watajiunga saa 2:30
     
  12. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni influence nzuri kwa wanachama na wananchi kwa ujumla. Maana kwa kukichangia wanaona kabisa kuwa wao ni wadau wakubwa wa maendeleo na mafanikio ya chama! ubunifu mzuri wa viongozi wa chama.
     
  13. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa taarifa.Ngija nijongee kwenye TV!
     
  14. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    picha plz, wengine tuko mbali na tv zetu, thanks for updates...
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Du wanachi maskini wa tanzania wanachanga kidogo walichonacho then zitumike kwa ajili ya chopa lol
     
  16. KIMBWANGAI

    KIMBWANGAI Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    chadema mwendo mdundo,najua hawa magamba wataongea mengi kuhusu hili but fund rising ni kitu cha kawida kwa nchi yoyote
     
  17. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,240
    Likes Received: 4,169
    Trophy Points: 280
    Mods,Unganisha hii na ile ya madiba
     
  18. kajwa

    kajwa Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya naitakia mafanikio mema CDM kwa hatua walio fikia.
     
  19. i

    igoji Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :peace::violin:
     
  20. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,240
    Likes Received: 4,169
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni hatua nzuri sana ,Chama kitajengwa na wanachama.Alluta Continua
     
Loading...