Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harakati za wakuu wa kamati za bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Mar 18, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Kama watendaji wa Same wameiba, wapelekwe mbele ya sheria na sio kukatwa 15% mishahara kama anavyoamuru Mrema.


    zitto_1.jpg
    Kulishtaki kwa wananchi baraza la mawaziri kwa kutofikia maamuzi kwa kuelekezwa na ushauri wa kamati yake ni kupoteza muda. Anataka baraza liketi na lijadili ajenda yake Zitto!

    [​IMG]
    Mbio za sakafuni huishia ukingoni. Baada ya kuona hoja ya Tanesco haimwongezei umaarufu sasa amerudi Bumbuli kutafuta njia nyimngine ya kutoka nayo.

    [​IMG]
    Anaongea kwa hadhari kubwa sana siku hizi. Hata kasi ya maneno yake imepungua si kama ya wakati ule akiwa PM. Malengo ya 2015 kazi kweli kweli.
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Hawa wote ni mawakala wa ufisadi.... wako kwenye hizo nafasi kwa manufaa yao na mafisadi!!!!!
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona mh. Cheyo amesaulika! Isisahulike huyu ni mtu muimu sana. Hata kanuni za bunge kubadilishwa shabaha kubwa ilikuwa ni kumlinda yeye asipoteze uenyekiti wa kamati hiyo nyeti ya hesabu za serikali; si unajua bila ya yeye uenda matanuzi yakawa ya shida.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Mimi nawasikitikia sana January na Zitto wanatakiwa kuwa waangalifu sana wao bado wana safari ndefu kisiasa ukilinganisha na akina Mrema Cheyo ambao hawana malengo ya kisiasa ni maslahi zaidi yanayowasumbua.
     
  5. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mhhh, hapo wote kimeo tu! on the other side of the coin, wana represent mafisadi tu! View attachment 25320
     
Loading...