Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harakati za jumuia ya uamsho ,mapokezi kwa wananchi na mbio za kuuvunja muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Apr 30, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimebahatika kuhudhuria mikutano ya Jumuia ya kiislam ya Uamsho inayofanyika kwa kasi visiwani Zanzibar
    1)Mkutano uliofanyika Makunduchi kusini Unguja. Mwitikio ulikuwa mkubwa . umati wa watu walifurika.Magari kutoka Mjini yalikuwa mengi sana
    2)Mkutano wa Uwanja wa Lumumba hivi Karibuni. Huu naufananisha na mkutano wa vyamavya siasa. yaani Umati ulikuwa mubwa. mwitikio ulikuwa mkubwa sana. uwanja huu unaweza kuufananisha na uwanja wa Jangwani Dar.Uwanja huo ulijaa mpaka wengine kukosa nafasi
    3)Viwanja vya sebleni jumamosi iliopita. mwitikio ulikuwa Mkubwa sana
    WANACHOAMBIA WAZANZIBAR
    1)Zanzibar inanyonywa na wazanzibar wajitoe kwa hali na mali kuilinda nchi yao.
    2)Zanzibar ijitoe katika Muungano
    3)Wanamlaumu Mwalimu Nyerere kwa kuimeza Zanzibar

    [​IMG]
    baadhi ya Umati wa wasikilizji
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sawa jitoeni nimechoka na haya malalamiko kila kukicha mie binafsi na taka TANGANYIKA nchi yangu MUUNGANO hauna faida yeyote .. kwangu ....
    MIMI BINAFSI NI RAIA WA KWANZA KUPINGA MUUNGANO.. IKIPITISHWA KURA YA KUUVUNJA SIKU HIYO NTAFANYA SHEREHE maana kila siku ooh wazanzibari wanaonewa mara hoo wabara wanapendeleana bana hata ndoa takatifu zinavunjwa
    UVUNJWE MUUNGANO TUJIPANGEEE
     
  3. i

    isoko Senior Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo ni mawazo yao au wanatumiwa ....
     
  4. Conah

    Conah Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bara tunangoja nini kudai Tanganyika huru>
     
  5. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuvunja muungano ni Rahisi kuliko hizi harakati za Mombassa republican Council za hapa Kenya.
    Zanzibar ni Nchi kama Tanganyika waacheni waende jamani kama wanashawishiwa na ndugu zao OMAN/MUSCAT let them Go.
     
  6. M

    Masusu New Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bara inaonekana kama ni mkoloni wa wazanzibari, kwanini wasipewe uhuru ili waweze kuendelea? Misuguano hii inarudiasha nyuma maendeleo
     
  7. A

    AMKA Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pliz bara wachieni wazanzibar wajitawale nasi tubaki kwetu haya malumbano hadi lini??
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hongera sana WaZnz kwa kuona mbaaaaaali sana kwa mustakabali wa nchi yenu.
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yea! hata mimi nimekuwa na hisia hizo! Tanganyika inaikoloni Zenj na wa wazenj wameshtukia hiyo. ndiomaana waTanganyika wengi wanalazimisha muungano wa nchi moja.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu amini usiamini hayo ndiyo mawazo ya wazanzibar na watanganyika wengi kama siyo wote. Kuendelea kuzibia masikio suala la muungano kutatufikisha pabaya.
     
  11. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli bwana, ukiangalai bunge akisimama mzenji tu unajiuliza atakuwa analalamikia nini sasa. you can predict nini mzenji atalalamikia kuhusu hoja iliyopo. nasi pia tumeuchoka muungano kwa kweli. tuuvunje tukate umeme wetu maana wanatupunguzia megawati tu.
     
  12. U

    Uthman Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    kaka sio watanganyika wenye kulazimisha muungano ni CCM na serikali yake.kuna watu bado wana fikra za kumrudisha sultan aje atawale Zanzibar wakiamini watapata maendeleo kama Oman.Wachiwe waende zao jamani kwa amani.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Sisi tuna akili na tunafikiria kabla ya kutenda
     
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bado mna chembechembe za woga. Alizopandikiza mtukufu Nyerere.
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu tafuta hoja nyengine, sio ya kuwa sisi tuna akili. Kwani Wazanzibari hawana hizo akili? Acheni woga Wadanganyika. Daini Tanganyika yenu.
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu tafuta hoja nyengine, sio ya kuwa sisi tuna akili. Kwani Wazanzibari hawana hizo akili? Acheni woga Wadanganyika. Daini Tanganyika yenu, siyo kukaa kimya tu.
     
  17. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo munamulaumu Mwl na si Karume aliyemwanbia Mwl tuungane kama nchi moja yaani hapo ni kumezana kabisa ila Mwl akapooza na kuacha Zanzibar katika ramani na Tanganyika kufutika kwenye ramani na matokeo yake tunajua jinsi watanaganyika wanavyolalamika hadi leo. kama shukurani ni hizo na kwa kuwa Afrika ya mashariki sasa ipo bora ufe kila mtu ababe mzigo wake. Tunahitaji Tanganyika yetu ama serikali tatu.
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwikwiw kwiwkwiii wanafiki wakubwa wale wanapiga kelele hakuna anayewasikiliza, mshukuruni sana Kikwete anawachekea si mnakumbuka enzi za Mkapa mlivyokua mnachezea virungu?
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ilimu ni mbaya sana Mkuu, jamaa anapanga aina ya kifo utadhani yeye ndie anayekupa pumzi, wazenji bana
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natamani hili limuungano lijifie na ccm yake
     
Loading...