Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Christmas and New Year

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Dec 21, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wana JF wote, ninawatakieni maadhimisho ya Krisma na
    Sherehe njema za Mwaka Mpya.

    Xmas.jpg
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani X-mas leo?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mamammia... Asante saana!
    Wishing the same to you...
    :A S 465:...May it be happy Holidays for you and your family...:A S 465:
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wewe pia mammamia...
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila mkuu ni MERRY X-MASS AND HAPPY NEW YEAR na si HAPPY X-MASS.*
    Tumezipokea
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mkuu kwa masahihisho.
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nilitaka kuwahi kabla ya kusubiri siku yenyewe hasa.
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa hamna kitufe ninakugongea ya maandishi.

    Thank you AshaDii

    Ninakutakia wewe, familia na marafiki zako
    Heri na Baraka za Mwaka Mpya!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nakutakia na wewe pia x-mass yenye furaha na baraka tele
    [​IMG]
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mkuu!
    Mwaka 2012 uwe Heri, Baraka na Mafanikio
    kwako, familia yako, jamaa na marafiki zako.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mkuu,
    japo kwetu mchele kilo ni 2,200, sukari 2,400, maharage 2,400
    nyama sijui, je tutaweza kula hata huo wali mkuu wangu.
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante sana Mammamia.

    Nami napenda niwatakie wana JF wote, especially my dear friends, MMU members, sikukuu njema na heri ya mwaka mpya 2012!

    Stay blessed.
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tusikate tamaa Mkuu! Inasemwa kuwa "Msi wake ana Mungu"
    Na Mungu ni Mkubwa wa kuweza kuyafanya matatizo yetu kuwa nafuu.
    Ninawaombea wote walio katika hali mbaya Mungu awafungulie milango ya baraka na furaha.
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Thanx Keren_Happuch!
    Wish you all the best for the Season and the New Year.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    "kwa neno lako tutaweza mkuu"
     
Loading...