Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Ndio JamiiForums

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 9, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio sehemu pekee inayonipa raha kululiko sehemu nyingine yeyote ile mtandaoni ambayo watu huwa wanajumuika na kuongea mawazo yao.

    Hapa ndipo ambapo nimepata marafiki wapya wenye mawazo mapya kwa ajili yangu na kizazi changu kijacho.

    Hapa nimeona watu wakitofautiana maneneno na mawazo, nimeona pia watu wakiombana msamaha na kusameheana, hii inaonyesha watu wamepuvuka kiasi gani.Hapahapa nimeona watu wakitafuta wachumba , naamini hapa hapa zitatoka ndoa bora sana katika jamii yetu.

    Mungu ibariki JamiiForums ili iwe bora zaidi kuliko sasa ili tuendelee kuifaidi zaidi.
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ...............sawa, lakini tuna makinda humu pia, lama pearl!!!!!!!!!!! analalamika mambo ya kipuuzi kule kwenye thread yake!!!!!!!!!!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa ni sehemu yenye kuvutia unaweza ukanuna weee na baadae kujikuta unacheka
    I like zis place
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    my dia ngoja nikusahihishe ulipokesea n u cn do vise vesa,sijalaamika,I said a prayer to my God,nikijua mm ni mkosefu.
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkosefu wa kweli ataoba msamaha. niombe msamaha mimi kwanza kwa kudharau michango yangu na kuamini huwezi kubaki na reputation yako kama ukinisoma au kujibu maoni yangu.

    unanidhalilisha sana. mbona kuna wengi tu wanchagua kubaki kimya? kwa nini wewe hufanyi hivyo???????????
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Mnaonaje tupange kukutana sehemu kwa ajili ya kufahamiana?
    Hope itakuwa nzuri, haya mambo ni madogo sana wala hayana haja ya kuyaendeleze.
    Tusameheane tu tuondoe vinyongo tulivyonavyo. hamna aliye mkamilifu...
    Mnaonaje kesho jioni tukikutana sehemu, let it be at city centre?
    Pale Florida Pub patafaa?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Nani anayekufurahisha hapa JF?
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naomba unisamehe sana kwa yote niliyokukosea
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwani Invisible alishasema umri wa kujiunga na JF unaanzia miaka mingapi???
     
  10. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kiukweli ni sehemu nzuri japo kuna baadhi yetu huharibu mood za wenzetu sometime kwa maandishi yetu machafu, lakini kiukweli ni sehemu murua kabisa ya kuongeza uzoefu wa kijamii na kujamiiana!
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    babu ni wewe kama sikosei mlileteana mabifu na nguli hapa ukafungua tread uombwe samahani,kama niwewe unaonekana unamind sana mabifu yasiokuwa na mpango.
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uncle buji thx but i cnt kesho naenda trip
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Naona leo wewe na Lulu tu..Kakufanyeje kwani??
     
  14. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pardon granted unconditionally.

    Mungu akubariki na uwe na amani. nimefurahia pia mwaliko wa anko wa kukutana kwa ajili kufahamiana na nyama choma baahti mbaya siko dar. i would like to next time

    the game is over, sing haleluja!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usijali dia nilimwomba msamaha,NI VITU VIDOGO SANA HASA KWA MM MWANAMKE MAANA HUWA TUNAOMBA MSAMAHA BILA HATA KOSA WAKATI MWINGINE ILI TU KUWEPO NA AMANI
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    ameeeeen
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    ha ha haaa,limefurahi jamaa yangu dhaifu kweli huyu.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    lakini hujamtendea Pearl haki...mbona kwenye ile thread hajamtaja mtu...labda iwe sijaisoma vizuri lakini sijaona jina la mtu...je kama ni mtu mwingine anamaanisha?....usiusemee moyo wake
     
  19. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huwa yanasaidia sana kupatana na kuanza mwanzo mpya wenye heshima. pia kuna mabadiliko mengi tu hutokea ambayo ni positive. mfano mkulu uliyemzungumzia alibadili av yake immediateli na hata lugha yake na yangu ilibadilika, chunguza utaona.

    hizi ni positive contributions za conflicts katika jamii. zinatusaidia kuji-adjust kama jamii na kujikosoa.
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pacha wangu leo kaamkiwa na jamaa!!! kila aendapo anae!!!
     
Loading...