Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hao akina ponda kuishurutisha Serikali je hiyo taasisi yake ni mhimili mwingine wa dola

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ambagae, Oct 19, 2012.

  1. a

    ambagae JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :puke:
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu zaidi ya kuendekezwa na mfumo.
     
Loading...