Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Handwrittings" katika "cover letter" .....

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tindikalikali, Jul 25, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hivi waajiri bado wana kasumba ya kutaka "hand writting" katika "cover letter"? Maana kuna waomba ajira wengi ambao wanaamini katika hili? Je sababu za msingi ni zipi?
     
  2. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hasa taasisi za kiserikali.
     
  3. A

    Agrodealer Senior Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Japo watu wengine wana miandiko ya kuchora chora si issue. Kwanza siku hz hata vijijini kuna computer sidhani kama kuna kazi ya kufanya ofisini kwa kufanywa na mkono. Wizi mtupu mana wingine wenye miandiko mibaya ndo vichwa.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanapenda kuona ni muandiko gani unatawafaa zaidi ktk kuandika card.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    utampata wapi wakili au daktari mwenye mwandiko mzuri? Acheni jamani turudi kwenye computer
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kumbe huwa wanaangalia uzuri wa mwandiko?
     
Loading...