Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamna kitu ninachopenda kukifanya kwa mwanamke kama kumhonga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Avanti, Mar 1, 2011.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Labda ni tatizo, lakini huwa najisikia raha sana pale mwanamke anapotoa asante kwa kitu nilichompa. Hii ni kwa sababu hata awe wa maana vipi huwa nikimpa kitukwa nia ya kumhonga akakubali basi huwa najiona ni kama nimeshampata na kumnanihi.. Ni mara moja tu niliwahi kuona jamaa (mwanaume) anapewa mahela na mdada, nilijisikia hovyo. Katika my life hamna kitu nachukia kama kuhongwa na mwanamke, ndiyo maana hata tukiwa mahali tunatumia na wadada wenye mkwanja zaidi yangu huwa najiwahi tu kutoa mwenyewe hata kama naumia ili nijione nipo juu yao. May be its a problem!!?? Any comments?
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Na ndo maana tunaendelea kuhamasisha maandamano maana hata gharama za kuhonga siku hizi zimepanda. Kima cha chini 50,000!
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    lol hio kali....:decision:
     
  4. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kweli lakini wa kima cha chini hivyo anaweza kuhonga hata buku bado akawa amehonga tu na akajisikia raha
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    halafu ungetuambia unahonga wastani wa shilling ngapi per individual,maake isije ikawa unahonga buku 2 mpaka 5...halafu unasema unapenda kuhonga , na pia hizo bill unazokimbilia ku-settle ni average ya how much.
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duniani kuna vituko humu raha kweli kuishi
     
  7. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mtu yuko bukoba anahonga wakulima 500, au buku na kuwahi kulipia bili ya lubisi kwani nayo ni gharama? njoo kempsk au new africa na videm vya mjini bill 1.5m kama utatia mguu next tm
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :rain::rain::rain:
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajabu siku ilitaka iishe leo bila kucheka lol thanks tuko u have made my day lol!
     
  11. afrolife

    afrolife Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    hahahaaaaa umenikumbusha mkuu kuna jamaa yangu mmoja alipigwa mzinga na denti wa sekondari tu 50,000 ... dah nilichoka!!
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    igwe umenifurahisha
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    na mimi hakuna ninachokichukia kama kuhongwa.bora unipe zawadi ndogo sana,nitaridhika nayo.ila zawadi kubwa kwangu mimi ninaziogopa
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba unihonge kiwanja, kule Mbezi Beach??????????????????????
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahahahahah...........kweli hii kali!!!
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuhongwa raha sana ila muwe mnawakumbuka na wazazi wenu utakuta mwanaume kakazana kuhonga huku wazazi wake huko wanakokaa wanalala na njaa, Au mtu aliyeoa home wanashindia kauzu kila siku huku anaenda kuhonga nje.lol
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    njoo kwangu nikuhonge kiwanja gongo la mboto kiko pembeni y kambi y jeshi.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha!
    Tena hiyo hela ya maji ya kunywa. Lol!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi anihonge kiwanja na mjengo wake. Lol!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    maneno hayo..
     
Loading...