Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad rashid alishiriki kuijenga chadema na kuidhofisha cuf ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguluvisonzo, Jan 10, 2012.

  1. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    katika mkutano wa hadhara uliofanyika temeke kata ya makangarawe Malimu Seif Sharifu Hamad alidai nanukuu gazeti la Mwananchi la tarehe 10 /01/2012''MIONGONI MWA TUHUMA ZA KUFUKUZWA HAMAD, NI KUVUJISHA SIRI ZA CHAMA,KUSHINDWA KUWASILISHA HOJA ALIZOKUWA AKIPEWA NA CHAMA KUPELEKA BUNGENI,HUKU AKIDAIWA KUWAPA WABUNGE WA CHADEMA AMBAO ALIWATAJA KUWA NI DK WIBROAD SLAA NA ZITTO KABWE".

    Maalim naona sasa amekolea na CCM B,huyu jamaa ni hatari sana hataki kupingwa hata kidogo,katika hoja nzito ambazo zimekwisha wahi kutolewa na DR Slaa na Zitto mimi sioni kama zilitoka CUF.

    Maalim katika sakata la CUF sio la HR pekee na mengine toka enzi za Mapalala dhahiri jamaa ni dikteta,hataki wengine wawe viongozi wenye kuwa na sauti,baada ya kupata umakamu jamaa kafika wengine wote ni takataka,hata Lipumba ni boya pale(mwenyekiti hewa asiye na kauli juu ya uendeshaji wa chama).

    je maneno ya Maalim yanaukweli? DR na Zitto tupeni uhalisia wa maneno haya aliyofunguka kinala wa CUF.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hii kesi si imeisha?!, maana yote aliyosema Seif na maamuzi yote ya CUF juu ya Hamad Rashid ni batiri kwa mujibu wa sheria, so unataka tujadiri ubatiri?! Maalim hana lake maana Hamad Rashid ataendelea kupeta ndani ya Cuf na ndani ya bunge, Seif sasa hanalake.
     
  3. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maalim seif ni dikteta mkubwa tu, na hiyo ndo tabia ya watu kama yeye
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hamad Rashid amevuna alichopanda.

    sasa anatapatapa kutwa kucha
    kulala na kushinda maelezo.

    Pole sana
     
Loading...