Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee amtafutia Lulu wakili

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mufiyakicheko, Apr 11, 2012.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi mbunge wa jimbo la kawe mh Halima jemes mdee anampango wa kutafuta wakili wa kumsaidia msani
    Elizabeti michael [Lulu] kwenye kesi ya malehem kanumba.

    mwenye taalifa kamili

    nawasilisha
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa kama huna taarifa kamili unapost kwanini? Na hiyo malehem ndo nini?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mufiyakichekomameongoza idadi yanposti
     
  4. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kutumia akili zako zoote. Zikiisha ndipo uombe za wenzako. tetesi! si umuulize aliyekupa tetesi, by the way, is it bad or sin? Ni haki na ni maamuzi yake mwenyewe na hajakuomba pesa. Mwache
     
  5. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Unatumia nini kusoma JF nikuelekeze sehemu ya kubonyeza upate space. Au ndio KIGAGAGIGIKOKO??
     
  6. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nafikiri Halima ni kijana makini kabisa na amethibitisha kwa kuchukua hatua nina kuunga mkono Mh. H. Mdee.

     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna tatizo gani Mdee kumtafutia wakili?
     
  8. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 634
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Mh.halima mdee,kathibitisha kwamba alienda kumtembelea kituo cha oysterbay na akasema lulu ana miaka 17 na sio 18 kama ilivyoripotiwa na baadhi ya vyombo vya habari,kwa maelezo zaidi mfuate ktk ukurasa wake wa twitter@halimamdee.
     
  9. M

    MalikwaMali Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malehem na taalifa ndio nini?
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Since Lulu is her constituent, she is obliged to help her out after all she is also a lawyer!!
     
  11. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hayo yote ni majina ya vijiji.
    Malehem iko Misri na Taalifa iko Irak.
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Halafu hili la kusema anamiaka 17 mimi linanitia wasiwasi , maana kama ana vyeti na vikaonyesha anamiaka 18 itajenga picha mbaya kwenye kesi yake
    Kuwa anajua alichofanya hivyo anadanganya umri kujilinda

    Namtakia kila la heri aumalize mtihani huu salama
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    lulu ni under 18, Kanumba alikuwa ana.......kimakosa
     
  14. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni Editing Error,
    Fuatilieni mafaili yake akiwa shule ya msingi
     
  15. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    lulu ni mtoto, umerudia tena eti umeona cheti cha kuzaliwa, mara anategemewa na mama yake. mh! unazidi kuniacha hoi. Unajua wazi huyu binti keshapanda kizimbani kwa charge ya murder, wewe ni lawyer, unajua rule of law ni nini. unapigania maadili majukwaani kila siku, hayo maadili yataanzia hewani? binafsi, namuonea sana huruma huyu mtoto Elizabeti Michael ila nina hamu ya kujua huyu BINTI Lulu anahusikaje au hahusiki na kifo cha kanumba. Unataka utusahaulishe vimbwanga vya binti Lulu kirahisi hivi? mtoto mdogo usiku mkubwa anakuwa kwa mwanaume? Acha sheria ichukue mkondo wake. unatamba kuwa out of 40 ni watu 10 tu wanaokupinga, naomba nikukumbushe mageuzi ya vyama vingi, majority walipenda chama kimoja kiendelee(mangumbalo) lkn wenye akili wachache walitaka vyama vingi. Hii itakula kwako, mi napost 4 the 2nd time tatizo lenu politians huwa mnafikiria mnajua kila kitu encyclopedic perception. pole nafunga domo langu, tukiwa hai nitakukumbusha.
     
  16. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aisii fanya utafiti kabla ya kupost, sasa unatuuliza sisi kutafuta umbea, mi nadhani kama unaona huna cha kupost pita njia . harafu unaonekana ulikuwa unatoroka kipindi cha kiswahili na mwandiko darasa la pili, sipati picha mwandiko wako wa mkono.....
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Inamaana alidanganya miaka alipodondosha pati la nguvu kusheherekea miaka 18 mwaka jana ili ahalalishe watu kumrukia kisheria?

    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/128372-lulu-atimiza-miaka-18-hongera-sana-2.html
    [video=youtube_share;S4FtMCz9Ngs]http://youtu.be/S4FtMCz9Ngs[/video]
     
  18. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwamba umefunga : d*m* lako? Its Better you did it!
     
  19. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    yap, bt time WILL/MUST tell !

     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo Lulu mwenyewe aliukana sana utoto wake ili aweze kuruhusiwa kuingia kwenye nyumba za starehe. Sasa amepata matatizo anataka kuurudia utoto alioukana ili unsaidie. Kwa kweli anatia huruma sana.
     
Loading...