Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya hewa chuo cha serikali za mitaa - hombolo bado ni tete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ulanzi, Nov 29, 2011.

  1. u

    ulanzi Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kutoa shutuma kwa mkuu wa chuo kuwa anawanyanyasa, Chuo cha hombolo kinakabiliwa na janga jingine la UNYAKYUSA
     
  2. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Maelezo kamili mkuu. Ndiyo life style ya mtaa huu.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhhh huyo mkuu wa chuo dr.kisusu ni mnyakyusa kwani
     
  4. u

    ulanzi Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namaanisha kuwa baada ya kuondoka Dr Kisusu, sasa hivi kuna mtandao wa watu wa nyanda za juu kusini. Natabiri vurugu tena
     
  5. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    HUU ni ulevi, data please!
     
  6. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rais ajaye atatoka Kaskazini


    Alipoondoka Prof.Luhanga UDSM Wahaya wakajenga mtandao.
    Alipoondoka Mkapa Ikulu Wakwere wakajenga mtandao.
    Alipoondoka Ulanzi kwenye kitindi Nyuki wakajenga mtandao

    Endelezeni hapa mnaopenda Pumba kama za huyu Ulanzi wa juzi aka Mkangafu(NB:mimi sipendi pumba ila hasira zimenipeleka hapa)
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Weka data zinazoelewa, hii sentensi moja haitoshi watu kujadili hoja yako, ongezea nyama. Mtandao upi? weka vielelezo vya hao wanyakyusa, vyeo vyao na wadhifa walio nao hapo n.k

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwani wanyakyusa ndo nyanda za juu, huna hoja kajipange upya
     
  9. u

    ulanzi Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ulivyoainisha Linyakalumbi, ni mfano mzuri kuwa sasa ukabila unaitafuna nchi. Kama utakavyoitafuna HOMBOLO.
     
  10. m

    mnyausi Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kama jina lake,atakua amelewa ulanzi.Weka habari kamili na ushahidi wa mambo.Umekunywa mdindifu au mkangafu? aina za ulanzi hizo jamani kwa ambao hamjaelewa
     
Loading...