Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hali tete mbozi magharibi!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TGS D, Nov 1, 2010.

  1. TGS D

    TGS D Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mabomu ya machozi,maji ya kuwasha,askari watawala katika mitaa ya mji wa vwawa jimbo la mbozi magharibi.watu hawaonekani mitaani na maduka yamefungwa,askari wanalipua mabomu mtaa kwa mtaa kwa wanachodai kuwatawanyisha wafuasi wa chadema wanaodai kutangazwa matokeo baada ya kuyasubiri muda mrefu bila kupata jibu lolote.
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wananchi wapenda haki msikubali kudhulumiwa wala kutishwa na mabomu. Ni vizuri askari nao wakafahamu kuwa ni raia maana watastaafu siku moja waona adha wanazowasababishia wananchi kwa kugeuzwa mbwa wa mafisadi. Kwanini polisi wetu wanajirahisi hivi wakati wao hali zao ni mbovu kuliko hata zetu wananchi? Sipati picha mafisadi kama Lowassa, Rostam, Chenge na baba lao Njaa Kaya wanavyochekelea mateso ya watu wetu.
     
  3. N

    Nampula JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale wa kuwapiga mabomu hawapigi wanwapiga hawa maskini z mungu............................................tz kwishnei
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mimi nawashangaa hao mapolisi wanaokubali kuwapiga mabomu maskini wenzao kwa kukubali kutumwa na mafisadi
     
Loading...