Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali mbaya SANA.... sikitiko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Aug 10, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli there is no better way to explain shida za mafuta, umeme, nk.

    Upande wa wafanyabiashara, wana hoja na zina mantiki... hasa kuhusu ulaghai!!
    Upande wa serikali... tunasikia kujadili, kutoa notice etc.
    upande wetu, hali mbaya sana... wapo wanaojifungulia njiani, wanakosa elimu, wanaokosa vipato nk

    kinachoniudhi ni jinsi wahindi na waarabu ambavyo hadi sasa hawajaathirika... this just confirm kwamba wana mitandao na serikali zao ndani ya hii nhci na hawaathiriki kwa namna yoyote na janga hili.... THEY HAVE ESTABLISHED THEIR OWN FUEL SUPPLY SYSTEMS

    SAD!!
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Serikali ya mfalme juhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Inanisikitisha sana, watanzania ni mafundi wa kulalamika tu - leo mji mzima wanakimbia kimbia na vidumu hovyo hovyo - hakuna majibu ya maana toka serikali yao na wao wanaishia kulaumu tuuu hakuna action.

    Ndiyo maana Wakenya wanatutania - Wa TZ maneno ni mingiiiii......

    Angalieni sky news muone wenzetu wa Uingeleza (mnaopenda kuwafanyia reference kwa kila kitu) walivyousafisha mji wa Tonteham. yaani sasa hivi sisi wananchi tungekuwa tumeviteka vituo vyote tangu jana. Police wasingethubutu kutupiga mabomu ya machozi kwani wakifanya hivyo tu, tungetishia kulipua vituo vyote.

    kwa maana hii naomba tukae kimya tukisubiri hatua za na Serikali yetu kupitia wizara ya NISHATI na Madini - tusiharibu amani na utulivu uliodumu miaka yote - TUZIDI TUVUMILIANA:

     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona huo ni mwanzo tu.bdo miaka4.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Na tunaelekea kubaya zaidi, hapa kazini inabidi tuombe ruhusa walau ya wiki kwani kuna hatari ya kulala barabarani sasa.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ndo serikali ya kihuni kihuni ever ever in Tanzania
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hebu elezea hiyo fuel supply system ya wahindi.
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    tz hatuna umoja, hakuna jambo litakalo tuweka barabarani kama umeme na mafuta vinatutesa na bado tunakenua meno.
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Halafu king ndo hana habari kabisa.
    Haya makampuni c yanamilikiwa na ccm na wao ndo wafadhili wakuu wa kampeni za ccm. Wewe unatarajia nini hapo?
     
  10. K

    Kanda ya Ziwa Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    JAMANI SHIMA TUUNGANENI TUWATOE HAWA MA JASUSI, ni kwa njia ya umma tu ndo wataelewa kuwa tumechokaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tumeshazoea
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    kuna dokezo kwamba endapo serikali itafuta lesseni za biashara kwa kampuni hizo kubwa za mafuta zilizogoma basi tunaweza kuwa gizani kwa zaidi ya miezi miwili kwani meli ya mafuta ambazo hizi kampuni zimefanya order ambazo zipo on transit zitarudi, it takes weeks ku order mafuta hadi yafike dar. Unless Jeshi liingilie kati kuuza mafuta kwenye depo's.

    Hali ni mbaya sana ndugu zangu na Bado - napenda hi kitu ili watanzania tujifunze matatizo - tupo soft sana ili Next time tukiambiwa tuchague watu makini nafikiri tutasikiliza.
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jana nimesikitika sana sana .... mfanyabiashara mmoja wa samaki kutoka mwanza generator yake iliisha mafuta .... akapata hofu kubwa sana ya kuogopa samaki wake kuharibika kiasi cha kutaka kuwauza hata kwa bei ya chini .... akaanza kulalamika na mjadala ukaanza ...swali la mjadala likawa je ni nani wa kulaumiwa kwa hiki kilichompata huyu mfanyabiashara ..... je ni tatizo la umeme au ni tatizo la uhaba wa mafuta ...?
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii inaaibisha serikali sana..ila wananchi kuna somo tunapata kuhusu mamlaka ya seikali halali iliyowekwa na wananchi na iliyowekwa kwa nguvu ya fedha..
     
  15. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It can't go any worse than it is now!!! This place is called rock bottom,you can't go any further down! The only way left to go is UP!
    dy/dx=0
    d[SUP]2[/SUP]y/dx[SUP]2[/SUP] = +ve
    "Wajasiriamali" wanazidi tu kutafuta ulipo ukomo wa uvumilivu wa watanzania. Let's see.....
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Uongozi upo Kwenye mfungo, subiri mambo yakataa sawa tuu.
     
  17. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz cjui nani katuroga, tunalalamika tu, there is no any actions.
    c.c.m nchi imeshawashinda hii, haitaji elimu ya chuo kikuu kufahamu hili, badala ya kutatua kero za wananchi wao wanadhunguka nchi kupiga kelele za kuvuana magamba, wawo c ndio serikali? wawakamate hao wanaowaita mafisadi weka ndani, kazi ya polisi sio kuzuia maandamano ya amani, kamateni mafisadi.
    kutumia nguvu ya umma ndio sasa, tunangoja nin watz?
     
  18. T

    Tata JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Usihofu sana ndugu yangu. Wakati mwingine inabidi mtu apitie hali mbaya ili apate akili ya kuweka sawa mfumo wake wa maisha na kuuboresha. Naamini huu ni wakati muafaka wa watanzania kutafakari njia bora zaidi ya kuifikia ile ahadi tamu ya Mheshimiwa Rais ya MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA. Mpaka sasa sio watanzania wengi tunaojua kuwa tunaye "common enemy" anayesababisha haya matatizo yote na kuwa haya matatizo yana uhusiano wa moja kwa moja. Yaani kupanda gharama za maisha, kukosekana kwa umeme wa uhakika, mgomo wa wauza mafuta, ufisadi, umaskini, ujinga na maradhi. Siku tukimjua huyu adui hatutakumbuka huu upuuzi wa udini, ukabila, ukanda, uchama na mambo yanayofanana na hayo. Tutachukua hatua stahiki muda muafaka ukifika.
     
  19. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    jamani kweli hali mbaya, jana j4 ndugu yangu amelazimika kusukuma gari yake datsun kutoka Makongo mpaka Mwenge kijiweni kwake na hiyo ni licha ya kununua mafuta lita 5 kwa tshs. 17,000 na mbaya zaidi hakuna ambalo serikali inalifanya. sasa ndio naona nguvu ya wafanyabiashara wanaoichangia ccm na viongozi wafanyabiashara. kunahitajika mapinduzi hata ikibidi watu walambwe shaba labda kutakuwa na mabadiliko.
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Uzuri ni kuwa vyote viwili waziri ni Ngeleja............ tatizo si la umeme na wala si la uhaba wa mafuta ... NI LA NGELEJA NA JK WAKE........... Si tuja shida ya mafuta yeye kaenda kufuturisha wakristu ambao hata hawajafunga....
     
Loading...