Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali kama hii rais wangu ataposimama kama amiri jeshi mkuu ccm na watz watatii amri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, May 3, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nongwa ni ufisadi, ufisadi hakuanza JK wala awamu ya 4, ni zao linalotokana na sera mbovu za CCM na baadhi ya Watanania, na hata vyama vya upinzani.

    Kama wizi wa kura ni mfumo unaolalamikiwa na wapinzani hata Mkapa alilamikiwa lkn mambo yalikuwa shuwari tu wakati wa utawala wake

    Naona kila Anachopanga JK baadhi ya watendaji wa CCM na serekali yake huenda tofauti na anachoamua na kumfanya aonekane ndani ya jamii kama sio mtendaji mzuri.

    1) Tumeona nia nzuri ya JK kuhusu katiba mpya Taifa, tumeona wapinzani walivyokuja juu hadi kufikia mambo kuharibika vyombo vya habar na hata baadhi ya wasomii waliokuwa kimya kipindi kirefu.

    2)Swala la kuwafukuza wana CCM waliotuhumiwa na ufisadi baadhi ya vigogo wa CCM wameanza kupinga kauli ile na sasa wanataka kumhujumu ili aonekane ameshindwa kulivua gamba la CCM. Japo watz wengi watamtupia lawama Mwenyekiti.

    3)Amri ya kuvunja uzio wa Jangwani. watendaji wa serekali hasa mawaziri ambao kisheria wanataka watumikie taifa. wamegoma kutimiza ahadi hizo.

    Jee halii inavyotokea, endapo akatoa amri ya wanajeshi na watz tumevamiwa na kupambana na adui, kauli ya rais itakuwa na uzito?
     
  2. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hayupo serious wala hawajibiki ipasavyo wala kuwajibisha watendaji wake kwa kumaanishaa...so hakuna amabaye atachukulia amri/agizo lake kwa uzito while anajua afanye asifanye yote ni sawa tuu.hamna atakaye tii amri kwa mwendo huu.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Lack of seriousness ndiyo inayozaa haya yote.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Less serious brains? Very sorry for soft stance on serious issues.
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mzee wahoja bana inaoneka raha yako ni kuanzisha at least thread 3 kwa siku eeh? Endeleea kazi njema
     
Loading...