Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali kama hii itakwisha lini mijini?ni aibu kwa nchi yetu jamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 17, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Takataka zikionekana katika moja ya makutano ya barabara ya Nyerere na Mtaa wa Chagga mjini Moshi. Mitaro na mifereji mingi mjini humo imekuwa michafu na kutoa harufu mbaya. (PICHA: SALOME KITOMARY
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mpaka Yesu atakaporudi.
     
  3. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    :embarrassed1:Aisee Mangi, na hapa tunaambiwa ndiyo mojawapo ya miji misafi kuliko hapa Tanzania:disapointed:
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Apo chacha.... sijui michafu ikoje....
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    miaka hamsini ya uhuru.
    kuna uchafu umekamata madaraka ukiondolewa na huu wa mtaani utaondoka kirahisi tu.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wewe watafuta matatizo na wenye mji...
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Meya akipenda
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Manispaa ya Moshi inasifiwa sana kwa usafi. Imekuwaje tena? Au viongozi wa Manispaa wa sasa wamelewa mafanikio!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hao si ndo naambiwa wanapiga watu fine ya 50,000tshs ata kwa kutema mate!
    Naona hapo kuna haja ya kuwapiga fine kwanza manispaa alafu idara ya maji taka kwa kuacha trench wazi
     
  10. D

    Don Calvino Senior Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilisikiaga Moshi ndio mji msafi East Africa? Au wageni wa karibu wamechafua?
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mbona huyo jamaa amekaa tu hapo?... kwanini asisafishe mazingira yake?
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Mkuu@kobello akiamuwa kusafisha je wale wafanyakazi wa mji wako wapi?
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wafanyakazi wa mji? sijawahi kuona wafanyakazi wa mji wakisafisha pavements, this is too much dependency!!!
    Geez!!!
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hilo ni tatizo kubwa kwa nchi yetu

    Watu wanadhani ustarabu ni kuvaa nguo nzuri tuuuuuuuuu

    Kumbe Matendo ya mtu ndio yanaonyesha ustarabu wake
     
  15. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    Hivi mnataka kila kitu serikali tu. Anayekaa hapo anatakiwa kusafisha. huu ni ujinga kukaa kwenye uchafu na unategemea serikali wakusafishie ebo. Safisha mazingira yako.
     
  16. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sidhani kama itakaa iishe labda wakoloni warudi kutunyuka viboko sisi raia pamoja na viongozi wetu.
     
Loading...