Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hakuna muungano hakuna cuf bara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Nov 23, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sijui kama mmeshawahi kuulitazama hili wadau. Visiwa (tena pemba) vinaibeba cuf huku kwetu. Nawashangaa jinsi wanavyopiga kelele hapo dodoma. Wajue uhalali wao huku kwetu umeshikiliwa na uzi wa buibui. Cuf waiache cdm iongee na iwe na kauli rasmi ya kipinzani kwani wao hawana hizo nguvu na mamlaka. Habari ndio hii, cuf
     
  2. JOASH MUSSA

    JOASH MUSSA JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na ndio maana hata Lipumba ankosa la kufanya, namshauri aingie cdm
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Chadema ni chama cha Wachagga?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni kweli. Hana cha maana anachoweza kufanya kwa sasa kinachohusiana na chama
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hiyo ninini umeandika lugha gani hiyo?
     
  6. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cdm ni chama cha wtanganyika na cuf ni cha wapemba.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya hata hii Tanganyika hatunayo! Prof Shvji katuthibitishia hilo leo. Kuna Zanzibar na Muungano tu!
     
Loading...