Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna cha bure duniani.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 7, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa alipoamka asubuhi kutoka usingizini alijikuta kawekewa noti ya sh.5000 masaburini kwake ikiwa imekunjwa kama msokoto wa tumbaku au bangi.Jamaa hakuumiza kichwa chake,alichukua ile hela na kuitumia.Siku ya pili alipoamka akajikuta na noti ya sh.10000,akaichomoa na kuitumia kiroho safi.Siku ya tatu jamaa akiwa usingizini akawa anahisi kitu kigumu kinajaribu kumpenya 0713 kwake.Kwa sababu ya ugumu wake jamaa akahisi litakuwa ni bunda la milioni linataka kuingia masaburini kwake,akaanza kukata mauno ili liingie vizuri.(malizia mwenyewe,mimi nimesahau kidogo...).
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeiwasilisha vyema mtandaoo...
    hapo pakumalizia mimi mwenyewe ni mgeni...
     
  3. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fimbo Ya asali
     
  4. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 915
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Aliposhtuka akakuta bunda minotiiii. Hahahaaaaaaa
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Minoti eeh!
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usije mtoa ktk swaumu mie, ngoja niichunie japo jibu nalijua sana...
     
  7. f

    filonos JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    lungu la nyama
     
  8. a

    ammah JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hio ilikula kwake. Itakuwa siku hio kakutana na noti bandia.
     
  9. S

    SHERRIE Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo atakuwa nonihino...... Alikuta bunda la Zim-Dollars.
     
  10. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Alipoamka akakuta fedha aina ya fluid na sio noti wala coin tigoni
     
  11. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bunda la noti ambalo limeyeyuka........likawa majimaji......
     
  12. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Alizowea vya bure huyo pole zake.:flypig::flypig::flypig::flypig:
     
Loading...