Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki ya kusex na mke aliyekufa!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CORAL, May 27, 2012.

  1. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Naona orodha ya haki za binadamu inazidi kupanuka. Tumesikia sheria zikitungwa kulinda haki za mashoga, wasagaji. Sasa nchini Misri wanaume wanadai haki ya "kuwaaga" wake zao waliokufa kabla hawajazikwa!! Umeipata hiyo? Msinichoshe nisiwachoshe soma gazeti la BMETRO la Zimbabwe.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huo ni uroho wa ngono uliopitiliza kifani na wala siyo haki za binaadamu.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Huo ni ushetani mwingine.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Ni kweli lakini ni within 24hrs zaidi ya hapo imekula kwako ssasa kwa wale wenye tabia ya kuacha wake zao kijijini imekula kwao maana huwezi ku manage kufika huko within 24 hrz tangu avute
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si mchezo
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Juu ya nini sasa?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . .
     
  8. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Sote tunajiuliza, yaani inatisha. Nilikuwa naangalia tv, wanawake nchini Misri wanadai kuwa kwao mageuzi ndio kwanza yameanza. Kumbe ni kweli!
     
  9. d

    debito JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuendako siko haki ya nani vile
     
  10. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Huo ni ushetani. Nani kasema ukisex na maiti yake ndio njia isiyosahaulika ya kumuaga mkeo? Ni fikra potofu zinachochewa na roho ya kiibilisi
     
  11. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Na mume akifariki, haki ya mke inakuwaje? Au inabidi bunduki iamshwe kwa umeme?
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    imeongelewa Clouds FM kwenye njia panda ! Alialikwa Doc, mwanasheri kisha msomi wa Sheria za Kiislaam, ilikuwa raha. Wagala waliappreciate !
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hii ni haki ya shetani na atakayeunga mkono ni ibilisi
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni zaidi ya uhayawani na rituals za kishwetani tu, yaani umefiliwa na mke na dhakari unasimamisha hizo ashiki unazitoa sehemu gani aghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  15. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Loh mungu atustiri....
     
  16. A

    Aswel Senior Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kweli ni dunia ya 3, lakini hii habari nimeshaisikia maeneo ya Lindi na Mtwara wana mila hizo za kuagana kwa kudo na maiti ya mwenzi wake, mke au mume na inasemekana kunawatoto wamezaliwa kwa mama kudo na maiti ya mumewe kabla haijapoa na mwanamke anapata mimba, vilevile nilisikia hayo maajabu kwenye kipindi cha njia panda clouds fm jumapili ya tarehe 13/6/2012.
    MUNGU tuokoe kwa mambo yanayoibuka sasa hapa duniani.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Sasa una enjoy vipi na marehemu?huu ni upumbavu.
     
  18. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Yaani kazi ipo. Tena sheria ndio imetungwa sasa hivi. Ina maana mageuzi waliyoyataka yanazidi kuzika haki za wanawake.
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Jitahidi kujizuia usije tapika, maana inatia kichefuchefu.
     
  20. M

    MAGISAC Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sasa ni zaid ya sodoma na gomora. Kweli hizi ni siku za mwisho. Ee Mungu tunusuru na hili.
     
Loading...