Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haihuuuuu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by EvJ, Apr 15, 2012.

  1. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijapenda kitendo cha barnabas aka baba steve kupewa tuzo ya diamond kisa huruma yani ile tuzo hakusitahili kabisa.tanzania ndio maana hatuendelei.mpeni kijana tuzo ili wengine nao wajifunze na kujituma ili watwae tuzo nyingi.fyuuuuuuuuuuu!
     
  2. E

    Eddy stany Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema wewe muhogo,cc viazi hawatuckilizi!!HAWA WATU NI WANAFIKI SANA!WAMEBOA!DIAMOND ALIKUWA NA KILA HAKI YA KUCHUKUA TUZO ZOTE ALIZOSHIRIKI!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tuzo ya nini(kipengele gani) aliyopewa Barnaba?
     
  4. c

    calvingyan Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi siwapendagi tu watoto wa tht....hawajitumi wanategemea clouds kuwabeba..
     
  5. S

    Sweetlol Senior Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaan mm nimefurah sana alivyopata barnaba.ivi diamond nae kumbe ni msaniiiii.big up barnaba
     
  6. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti msanii bora.hawa watoto wa tht bwana
     
  7. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    hivi THT niwasanii wa kuiomba ama SARAKASI
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni wasanii wa kila kitu....
     
Loading...