Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadithi za kutisha utotoni, unakumbuka ipi??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtumwa wa kweli, Aug 12, 2011.

  1. M

    Mtumwa wa kweli Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hadithi za kutisha utotoni mimi naikumbuka ya yule mtoto mkorofi aliyebebwa na Jogoo miguu juu kichwa chini, nilikuwa nikimuona jogoo nakimbia ile mbaya.

    Je wewe wakumbuka ipi??
     
Loading...