Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

habari zenyu banaa!

Discussion in 'Entertainment' started by Qastrap, Nov 28, 2010.

  1. Q

    Qastrap Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni vp str8Muzik ilivyobamba...si mmeziona performance za wakare kutoka mbare kule america? Ni tofauti kinoma na shoo za bongo ryt...ingawaje 2mezipga hatua kwnye ku-hip hopuka ka kina bonge na vi2 ka ivo!
    Lakini t pain ni hatari hommiez....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    jamani sijakuelewa.......
     
  3. J

    Jof Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo twaweza kufisadi tu, so usithubutu kumfananisha t-pain na msanii yeyote bongo...tupo nyuma ya zero yaani -ve, na kwa uongozi huu wa kuchakachua mh sijui!
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hili tamasha halikuwa na mkono wa CLOUDS MEDIA? Maana nimeiona katika matangazo ya CHANNEL TEN na DTV...
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180

    Lugha za kitaa hizo my dear wenyewe wanaita swangaz! sasa wewe huko yaeda chini na BAKITA huwezi ambulia kitu bana
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mweee.....basi dear naomba unitafsirie....nina hamu sana ya kufuatilia sredi lakini ndio kama vile......sielewi
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Pole.......hii thread haikufai dear!!!!!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    asante mpendwa ngoja niiache niende zangu kule kwa Ivuga kwenye miti na bustani
     
  9. Q

    Qastrap Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ukwapi nikupge tuition ya lugha ka iyo...
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    nipo Yaeda mpendwa
     
  11. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    mhh twafire kinyammbari!!!!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,496
    Trophy Points: 280
    Huyu si wakwetu huyu!!!
     
  13. Q

    Qastrap Member

    #13
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    aah..yaeda ndo wapi, iko mkoa gani wilaya gani na taarifa poa zifananazo na izo,...2fahamishe...
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    habari zetu nzuri banaa.....we mpaka sasa una singo ngapi? na wewe una sound kama mwana ngeli ya genge
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    In short nilipenda show ya T-PAIN, MIMS NA EGYPTIAN
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapana TCC kwa kupitia brand yao ya SM ambao ndio walikuwa wadhamini wa hii shoo waliwapa deal jamaa wanaoitwa ENTERTAINMENT MASTERS kuendesha hili tamasha
     
Loading...