Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za Kitaifa toka ITV 11-02-2011 - VIDEO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitungi, Feb 11, 2011.

  1. kitungi

    kitungi Senior Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thanx man!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    great thinker,thanks a lot
     
  4. kitungi

    kitungi Senior Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna marekebisho nimeyafanya nadhani quality ya video itaongezeka!
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Asante sana kitungi kwa moyo wako wa uzalendo wa kuwa unatuletea habari mbalimbali za ITV(video) kila siku, ushauri wangu.

    Tengeneza Thread maalum moja au ongea na JF administration uwe unaweka hizi habari(video) sehemu moja kuliko kuanzisha thread tofauti kila siku labda heading inakuwa HABARI ZA KITAIFA TOKA ITV ndani ya thread hiyo unaweza kuweka tarehe ya habari na siku husika. Nakushukuru tena kwa vile unatusaidia sisi wengine ambao kazi zetu zinatufanya tuwe mbali na TV muda mwingi. Endelea kutuhabarisha.

    Ombi kwa JF administrators msaidieni kitungi kuanzisha Thread maalum kama zilivyo thread za Manchester Utd, Arsenal nk.
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja
     
  7. kitungi

    kitungi Senior Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama JF Administrators watakubali kwa upande wangu hakuna tatizo naweza kuzirusha hapa hapa bila kupitia youtube!.
     
Loading...