Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema toka kwa mwenzetu Yo Yo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yo Yo, Jun 9, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Nimepata habari njema toka kwa member mwenzetu mtukuka JF senior Expert Yo Yo kuwa atashindwa kujumuika nasi kwa takribani siku zaidi ya kumi kwa sababu atakuwa kwenye mapumziko mafupi.Amesema kwa kipindi hiki atakuwa mbali na internet ili kujiweka fresh kwa ujio wake mpya.

    Muda mwingi kaniambia atakuwa madhabahuni na kupumzisha akili fukweni.Katika kipindi hiki ni wazi tutammiss sana na ni wazi jukwaa litapooza kwa kiasi chake.Tumuombee mwenzetu arudi salama kwani bila yeye forums inapwaya.
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    labda forum ya FB na sio HUMU JF.
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio anakazana na mazoezi hivyo akirudi tutamkoma, haya salam zake huko aliko.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh uyu ni yeye mwanyewe katumia ID ingne ili ajue watu watasemaje/wanamwonaje km akisema atakwepo?

    in shot anapima wanajf mnamkubali au awepo asiwepo ni km ayupo tu?


    its like mi ntakufa nyinyin..ili uone je watu watakuambia usikufewewe jaman....tutaishije sasa?
    nimependa karesearch kakao..sasa tukaiteje?title yakle i mean...may b PEOPLES PERCEPTION ON YOYO CONTRIBUTION ON JF?
    AU WHAT IF JF WITHOUT YOYO?
     
  5. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    mwambie ampe salamu janjaweed
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hizi ni salamu zake msiwe na wasiwasi atakapokuwa likizo,ni kijana mwema mcha Mungu mpenda watu na ndio maana hata hapa ni kipenzi cha watu pia.Hayo mengine ya kuwa mimi ndie sio muhimu kwa sasa.Mimi siwezi kufit viatu vyake,msinipe sifa nisizozistahili wandugu
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    YO-YO akuwe na yeye kama mwenzake Nyani Ngabu BAN zisizo na maana aziepuke, lakini ni mtata sana mpaka leo sijatambua ni jinsia gani
     
  8. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Nairobi kuna ufukwe......hahahahha
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nawasiliana nae mara kwa mara kwa njia ya barua pepe anatumia jina hilo hilo sikuwahi kumuuliza jinsia yake sijaona vema kumuuliza jinsia mara nyingi tunaongea nae kuhusu mambo ya kiimani
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    itabidi akija atupe walau picha ya ufukwe gani alikuwepo
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    upuuzi wewe umejoin jana unamjua yo yo?
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    salam aleikum
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    karibu tena YOYO japo umebadili ID
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    YOYO=-K-=King Julien=.............:biggrin1::ban:
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mtakua vibaka tu huko vijijini, mnabeba michuma hiyo kisha mnakunywa Mnazi, kisha........................

    [​IMG]
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,241
    Likes Received: 5,791
    Trophy Points: 280
    hahahh umenifurahisah sana ulivyomtaja king JuLIEN
    KUNA MTU HUMU NDANI ANATUMIA AVATOR YAKE HAHAHHA
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    mkuu nimekukubali. akili kumkichwa. kula tano man.
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kupumzika kwa mtu kunahusu nini JF. Nahis humu ndani tuna vichaa kusdiscuss thread kama hii.
     
  19. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo yeye yeye huyo...si unaona hata namba za post zenyewe zilivyo chache....Mtu mgeni mgeni tu atajuaje kama Yo Yo anahitajika kiasi hicho. Hongera na katesti zali kako, ingawa tumekastukia.
    Nasikia umekuwa mkenya siku hizi......Wasalimie watani!!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli hizo sura na eneo la mazoezi kuna usalama hapo. Abiria chunga mzigo wako.
    [​IMG]
     
Loading...