Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema kwa wasiopenda kujisajili JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Oct 15, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ambao husoma mijadala JF bila kutaka kuchangia chochote wala kujisajili, tunawafahamisha kuwa sasa mnaweza ku-download files (attachments) zinazokuwa zimeambatanishwa kwenye posts za wale wanachama wetu (ambao ndo tunawaita wamiliki wa JF) ambao kwa moyo wa dhati wamedhamiria kuchangia hoja na kutumia muda wao kukuelimisheni juu ya mambo kadha wa kadha ambayo ungependa kuelimishwa.

    Kujisajili JF ni BURE, kama hujui namna ya kujisajili usisite kuwasiliana nasi kwa kutuma barua pepe kwenda info@jamiiforums.com nasi haraka tutakusaidia.

    Aidha, karibuni tutaanza kutoa Live Support ili yeyote anayehitaji kujua juu ya jambo flani ajue kirahisi. Pia, kutakuwa na mabadiliko makubwa katika mwonekano wa JF, itakuwa user-friendly zaidi ya sasa. Lakini, kama hujajisajili "sorry" hutoweza ku-comment chochote.

    Karibu!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante mkuu tuko pamoja
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    shukrani mkuu tupo pa1
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ok thats good
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    All in all....kuregister ni best option zaidi.....!
     
  7. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aksante mkuu kwa taarifa.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, tupo pamoja
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watu wengi ni waoga, wanajua kuna siku soo itatokea na wanachama wote wa JF waliojisajili ndo watakaoshughulikiwa!!

    Labda mkuu watoe hii hofu.... people loves this forum and many are willing to register, but they don't want to be accountable for anything. My opinion!!!
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ahasante sana kwa taarifa
     
  11. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Thanks again.

    Leka
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ebanaeeee,

    Hahaha... Yani mtu mzima anaogopa kujiita "Alfonse" ilhali yeye ni "Adolf" na akashiriki kwenye mijadala?

    Hivi nani anadhani jina analoweza kujisajili nalo mfano "Hamis Omari" tutaamini kuwa ni Hamis Omari wa ukweli?

    Kuja na facts hapa, hakuna wa kukusumbua kabisa. Kuwa huru, kama unakumbana na ugumu wa aina yoyote sema tukusaidie. Tupo kubeba lawama zozote unazoweza kubebeshwa!

    Simply REGISTER and enjoy our services...
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mambo mswano mkuu
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Muchas grasias
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Oct 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,143
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo huamini kuwa mimi naitwa "Julius" kikweli kweli? Kama huamini basi wewe utakuwa uko na akili sana kuliko baadhi ya mijitu humu...Lol
     
Loading...