Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi rasmi wa JF Aprili 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 23, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Heshima zenu wakuu,

    Baada ya kwikwi za hapa na pale (marekebisho ya nguvu), leo tumehitimisha kabisa sehemu ambazo tunaamini zilihitaji marekebisho ya nguvu (kwenye server). Tunasikitika kwa usumbufu uliojitokeza na kuwashukuru kwa uvumilivu wenu! Tunaamini kuna utofauti mtaugundua na mtaendelea kutupa ushirikiano huku tunakoelekea.

    Tunatarajia rasmi kuizindua JF mpya mwezi Aprili, 2010 ikiwa na sura mpya na vitu vipya.

    JF haijajitangaza na mlio wengi mmeifahamu kwa kuambizana aidha kwa njia ya barua pepe au kwa njia ya ku-search vitu kadhaa mtandaoni na mkajikuta mnaangukia humu, wengine mkachukua hatua ya kujisajili na kuwa wanachama kabisa. Tunawashukuru kwa uamuzi wenu wa busara na wa kiungwana.

    Mpaka naandika hapa, tumefikia karibia asilimia 80 ya sura mpya ya JF. Tunaandaa pia version ya JF kwa wanaotumia simu za mikononi ili iweze kuwa ina-load kwa haraka kama inavyotokea kwa wanaotumia kompyuta.

    Aidha, tumepokea maoni kadhaa na yafuatayo yametiliwa maanani kwenye JF mpya ijayo:

    1. JF ni ngumu kutumiwa, wengi wanashindwa kuelewa namna ya kutuma posts na namna ya kuanzisha topic/threads na wengine hata hawajui maana ya PM na baadhi ya maneno/vifupisho vitumikavyo JF. Wengine wanatamani kuichangia JF ili iweze kufanya vema zaidi lakini hawajui wafanyeje
      • Hili tumnekuwa tukijaribu kuwaelewesha wengi lakini imeonekana ni ngumu kwa version tuliyo nayo kuweza kueleweka. Ukisoma topic hii JamiiForums - How To inaeleza wazi namna ya kuitumia JF kirahisi na pengine majibu ya maswali haya yamewekwa. Katika version mpya ijayo tumejitahidi kurekebisha na kufanya mambo mengi yawe rahisi kwa mtu anayeitembelea JF kujifunza bila kuuliza sana. Bado tunasisitiza kwa wale ambao hawajui namna ya kufanya mambo kadhaa kuuliza kwa kutuma barua pepe (email) kwenda support@jamiiforums.com nasi tutawajibu ndani ya dakika 60 tangu barua pepe imepokelewa.
      • Ukiangalia kwenye topic hii utagundua kuwa maelezo yako wazi. Tunawashukuru wanachama ambao wamekuwa wakituchangia tangu 2009 mpaka sasa na kuwaomba waendelee kutupa ushirikiano tunakoelekea sasa. Katika version mpya tumeandaa njia rahisi ambayo itampa mhusika urahisi wa kutambua anawezaje kuwa Premium Member, anawezaje kuichangia JF na hata kufafanua juu ya ranking za JF zinavyokwenda.
    2. Matusi/pumba vimezidi JF, wahusika wachukuliwe hatua!
      • Hali hii tumeshaibaini, kutokana na kugubikwa na majukumu ya kuja na kitu cha maana zaidi tunajikuta tunashindwa kutekeleza kila kitu kama ambavyo tungependa kiwe. Lakini tunapenda kuwahakikishia kuwa hali itarejea kuwa sawa mwezi April na tutahakikisha tunasafisha jamvi na kuwafahamisha wote ambao watakuwa walienda visivyo juu ya makosa yao, tunasikitika hatutafungia mtu kwa makosa yaliyopita. Tunapenda kusisitiza wana JF kuzingatia Sheria na Kanuni za JF, tunakoelekea hatutawavumilia wachafuzi wa aina yoyote.
    3. Posts/Threads zinahamishwa bila kutoa taarifa:
      • Suala hili tumekuwa tukipata taarifa zake, tunafahamu inavyokera endapo mtu anaanzisha hoja anakuja kesho yake anakuta haipo na hajapewa maelezo. Baada ya Aprili mwaka huu, tutahakikisha kila hoja inayoondolewa mhusika (aloandika) anafahamishwa kwanini hoja yake imeondolewa na kuelezwa hoja ilipohamishiwa. Kila topic inapohamishwa huachwa redirection, kwa kipindi hiki tunaomba tuwieni radhi tukamilishe ngwe ya mwisho kisha tutafuata ambacho nimeeleza hapo juu.
      • JF moderation inazidi kuwa ngumu, JF inapata hits zaidi ya milioni 45 kwa mwezi na kila siku posts zaidi ya 1,200 zinatumwa. Tumefikiria kuongeza moderator mmoja na tutaendesha semina kwa moderators wote kuweza kukabiliana na hali halisi.
    4. Nataka kutangaza JF lakini sijui nifanyeje:
      • Katika toleo la JF lijalo tumeonelea ni vema kuweka gharama za matangazo katika JF pamoja na aina za matangazo na sehemu za kutangaza ndani ya JF. Tutaweka wazi gharama bila kificho ili kila anayetaka kutangaza biashara yake kupitia kwetu aamue ni eneo gani angependa kutangaza na kivipi.
      • Tunawashukuru Zain kwa kuwa wadau wa kwanza kuchukua fursa ya kutangaza kwenye Front Page, tunaamini baada ya uzinduzi wengi wataelewa gharama zikoje na wapi pa kuwasiliana nasi ili kuweza kuweka matangazo hapa JF
      • JF yenyewe itaanza kujitangaza kuanzia Aprili 2010.
    5. Harakisheni chat hapa JF!
      • Suala hili tumelifikiria kwa upana, linafanyiwa kazi lakini namna ya chat itakavyokuwa itakuwa na utofauti kidogo na wengi wanavyotarajia, bado itakuwa userfriendly lakini itakuwa ni baina ya mwanachama na mwanachama; wasiojisajili hawataweza.
    6. Nataka kuwa na blog yangu ndani ya JF
      • Tumelifikiria hili na linafanyiwa kazi kwenye JF mpya ijayo, aidha wale wenye blogs via blogspot na wordpress tunaweza kushirikiana nao katika kuzihamishia kwenye server yetu.
    7. JF Tv/Radio/News paper
      • Kimoja au viwili vya vitajwa hapo ki(vi)taanza karibuni, tunategemea ushirikiano kutoka kwenu!
    8. Kutakuwa na 24/7 Live support ambayo itakuwa na wasaidizi watano tofauti.
    Aidha, kutakuwa na sehemu ya masoko (Market Place) na kwa wale mnaohitaji email via JF msisite kuwasiliana nasi via support@jamiiforums.com ili tuwatengenezee accounts zenu. Kwa wale waliosahau password zao na wana uhakika wamewahi kujisajili, pia wawasiliane nasi kwa anuani hiyo ili tuwakumbushie majina yao na password zao.

    Logo ya JF itabadilika, mwonekano kwa ujumla! Kwa wale wenye kutaka kuchukua kumbukumbu za JF hii ya sasa mnaweza kuchukua screenshot ili siku za usoni mjikumbushe kabla ya mabadiliko tunayoyafanya JF ya sasa (up to April 2010) ilikuwa ina sura gani.

    Kwa niaba ya wenzangu (wawili, mimi wa tatu) napenda kuwashukuru wote mliotuunga mkono tangu tunaanza na mnaoendelea kutuunga mkono tunakoelekea. Tunaamini katika ushirikiano mengi yanawezekana!

    Tunakaribisha maoni, mapendekezo na ushauri wa nini kifanyike zaidi...
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Asante Mkuu
    JF TV it is a good move.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    thanx a lot.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante kushukuru wakuu... Karibu
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    mwendo mdundo!!
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    all the best ................ i can see.......... you have something to do, please do it here..................
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Invisible na team yako, mbarikiwe sana. Inafurahisha sana kuona JF inasonga mbele.
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Keep it up,

    May God direct the right path.
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana mkuu, pamoja tunaweza.
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    asante sana uongozi wa jf.

    pendekezo langu kwa vile April ndio uzinduzi rasmi unafanyika,mnaonaje mwezi mzima wa April tutembeze harambee ya changia JF kwa chochote kile mtu alichokuwa nacho wanachama wote kwa ujumla na wageni ? Harambee hiwe inakumbushwa kila siku mpaka mwezi utakapomalizika.

    ni wazo tu kama itawezekani na najua hipo thread ya kuchangia lakini kampeni kama hizi huwa zinasaidia mda mwingine huku tukiwa tunaendelea na michango ya kawaida.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    asante mkuu...natumaini pia mtaweka sehemu ya kuingia kwenye mails moja kwa moja
     
  12. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikwetu tunasema, kilililiiiiiiiiiiiiiii ai ai!!!!; also known as ululation
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .....Good job moderators!
     
  14. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Thank you very much mkuu,tutaendelea kushirikiana kuiboresha JF zaidi.,ubarikiwe sana wewe na moderators wenzako.
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa tutawasiliana ngoja chakula kitulie tumboni.
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Welcomed changes.
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana wakuu na nawapongeza kwa hatua hii nzuri na muhimu mliyoifikia...Binafsi napendekeza kwanza ianze JF RAdio then baadae ndo ije JF TV na Newspaper...Hongereni sana na poleni kwa kazi hii ngumu mliyoifanya mpaka wakati huu
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Pole na Hongereni.. Andahani tunawatakia mafanikio mema.

    Kuhusu JF TV au radio ningependekeza kuwe na mtazamo au vision ya kuwalenga watu walio nje ya miiji zaidi.

    Najua kiundeshaji na kiutekelezaji hili ni gumu lakini naomba iwepo vision/mission hiyo ili JF iwe unique na hayo magazeti,TV na radio nyingine. Lakini sio mbaya ukiw ana gazzeti linatoka mara 1ja kwa wiki au TV inatangaza mara 1ja kwa wiki lakini inakuja na habri ya mafaniko, matatizo , opprtunities zilizopo kijiji au wilaya fulani
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Big up JF nawatakia mabadiliko na mafanikio mema na Mungu atawatangulia
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Invisible and your company ,GOD bless you for what you are doing for this poor country!!
     
Loading...