Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guys tunachohitaji toka kwenu ni kidogo sana....................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jul 6, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sisi wanawake tunavutiwa na mambo madogo sana ambayo hayahitaji kuwaumiza vichwa.. si pesa wala good looking zenu :A S 39:unaweza ukawa na yote lakini amani hakuna ndani ya nyumba
    Kauli ya mwanaume ni silaha tosha ya kujenga au kubomoa ndoa yake..Mwanamke anavutia na jambo dogo liitwalo Nyama ya ulimi...
    Unakuta mwanaume kadanganywa na wenzio ndoa au mahusiano yako ili yawe imara inabidi yapelekwe kijeshi..uwe mkali kama simba lah hasha hayo mahusiano hayatadumu
    Kama unahisi umemkosea mwenza wako muombe samahani kwa lugha tamu
    Kama yeye amekukosea na aombe samahani vilevile ....
    Lugha zenu zikiwa moja ndoa /mahusiano yenu yatakuwa kama paradise ndogo
    Kauli njema ni silaha
    Lugha za kibabe /masimango na majivuno...yanbomoa

    sawa kina baba/kaka/ dada/ mashemeji nawakilisha............................................:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,455
    Trophy Points: 280
    Umenikuuuna mno ze first ze lady wa unkown kwa hiyo nakugongea Sanks/ Thanks sasa ivi.... umenikumbusha matangazo ya Champion Tena....Yule Jamaa sijui anaitwa Mayenje.... Hebu licheki fasta hilo tangazo
     
  3. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri nitauzingatia.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mi nimejifunza kutoongea kabisa!! mpaka msichana wa kazi anamuuliza wifey, mbona baba haongei? amekasirika?
    Nimegundua, kunyamaza kuna positive effect kwenye ndoa...kama mwenza ni vuvuzela ataacha au kupunguza, coz hau-entertain maongezi yasiyo na tija!! wala mwenyewe huanzishi maongezi ambayo yeye atakuovateki kwa maneno meeeeengi!! si mnajijuaga tena wadada?!!
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cool ,:lying:
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hizi hizi nyama zao za ulimi ndio huwa zinatuponza.Tunajikuta tumemdondokea mtu kwa ajili ya lugha laini na keshoye anabadilika.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini ukae ukijua kuwa na nyie mnatofautiana kimtizamo wapo wengi wenu wamekaa kichunaji tuuuuu:A S tongue:
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli tunadanganyika na maneno mazuri siku ukijua ni simba unapata depressesion!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Men are unpredictable!! lakini if you treat em' nice, and show some respect, utamu wa ulimi utabaki pale pale!!!
    I assure you me!!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kibatani cha kukagua sikioni bana!!!
    Namjua jamaa moja anapata shida sana na ubavu wake......hawajafunga ndoa lakini duh!!
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna wanaume wamefanyiwa kila kitu.wamepewa kila kitu.tena ukiwaona ni kama malaika kwa nje.Lakini wameishia kuwaumiza wenzi wao..Sema tu nyie hamtabiriki la muhimu ni kumwachia Mungu
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanamke MPUMBAVU huibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe! Ukweli ni kwamba, Mwanamke akiwa mpole, mcheshi, mvumilivu, hapendi makuu.. Hayo makelele ya kijeshi yatatoka wapi? Nyumba nyingi ukiona zina makelele, asilimia 91, chanzo ni Bibie... Vuvuzela..
     
  13. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kumbe wewe ni he
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Hayo ndo matitizo ya kuwa na ID zaidi ya moja.
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    FL1 wanawake ni complex sana, hayo ladba umeongea kwa upande wako.
    Kuna wanawake ambao usipomudi kuwapa hela ya michango ya kitchen pati, harusi, kipaimara nk nyumbani hapakaliki.
    Kuna wale ambao ukiwa goigoi kunako sita kwa sita hata ukitimiza hayo yote uliosema ,timbwili lake ni balaa
    Kuna wale ambao ambao usipowapeleka disko na viwanja/out gubu unalo.etc etc

    ni ngumu sana kumdefine mwanamke.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nimelicheki naona linatoa mafunzo swaaafi kabisa ...vunja ukimya
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwanamke anavutiwa na jambo dogo liitwalo Nyama ya ulimi...
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha Bigirita acha visa wewe...yaani umenichekesha mpaka H/G anashitukia hali yako ..
    lakini pia nayo ni nzuri kuna watu wanajua kuchonga mdomo kama mpiga filimbi wa Amelini
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe mimi bana mpaka leo nimeshindwa kumuelewa huyu kiumbe (mwanamke), unaweza ukampa hiyo nyama ya ulimi na ya pua pia halaf akakuletea mizengwe, na unaweza ukamuona jamaa anambonda mwanamke mbaya sana na mwanamke ukamuona ameridhika fulu heshima na respekti.
    to shorten the story: WANAWAKE SIWAELEWI KABISA.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Lugha yao laini si hiyo na kutuhadaaa bali iliyojaa ukweli ,wawe na maneno mazuri ya kujenga na si kubomoa mahusiano.. sio kila siku anajifanyisha mkali kama simba ili aogopwe ...( kizazi cha leo hakuna wa kumuogopa mwenzie zaidi ni kuheshimiana)
    wasiwe na ubabe wa kiume kama mwanaume ni mambo yote la hasha ...suport ya mwanamke inahitajika sana ili kukamilisha mahusiano .
     
Loading...