Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gtv ndio tumeliwa

Discussion in 'Sports' started by Konaball, Mar 13, 2009.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Yapata miezi miwili tangu kampuni ya GTV kufunga matangazo yao ya television, wateja wao wa hapa Tanzania mpaka sasa hawajui hatima yao je TCRA na mamlaka zingine za serikali naona zimekaa kimya kuhusu hatima ya wateja au ndio kusema wameliwa pesa zao
     
Loading...