Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Great thinkers hii rasim ipitiwe na think tank wa chadema then tuisambaze iwezekanavy

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by DENYO, Jan 3, 2011.

  1. D

    DENYO JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama haijaletwa na Chadema humu JF "hatuitaki".
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    imetengenezwa na nani ? wanasheria?
     
  4. M

    MLEKWA Senior Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni ya wazalendo. wanachadema copy and paste yours.
     
Loading...