Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gotham city

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Mar 13, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    'Someni magazeti kama vile mnavyosoma barua mnazotumiwa'.Hii ni kauli iliyotolewa na spika wa bunge Anna makinda katika kikao na wawakilishi kutoka vyombo mbali mbali vya habari.Hii kauli imewakera wengi wa waandishi wa habari hali iliyopelekea kumtaka aombe radhi.Huyu mama kwa jeuri amekataa kuomba msamaha akiamini yuko sahihi.
     
  2. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ni jeuri kama Mkwere akiwa anaomba kura anayeyekea kama anataHI*^*()(*(*)*):embarassed2:
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Logic will get you from A to B. Imagination will take you everywhere. [FONT=&quot]But, this mama, lacks neither of the two; wantonly or unknowingly.
    [/FONT]
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo kauli ina tatizo gani?
     
Loading...