Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godwin Gondwe wa ITV asilazimishe fani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by nndondo, Jan 4, 2012.

  1. n

    nndondo JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Jamani tuwe wa kweli, huyu kijana ana juhudi ya kazi na nasikia ni msomi wa hivi vyuo vyetu vya kata, lakini hana kipaji cha utangazaji jamani.

    Anajaribu kuiga ma cow boy wa movie za kimarekani, kicheko chake ni very artficial he is a bad actor, hata kwenye lile tangazo la promotion alilovalishwa suti mpya, lakini bado kicheko kinachafua, halafu naomba Joyce japo husikilizagi la mtu, msimpange kwenye mahojiano hana technique mtu huyu, anaongea zaidi ya mgeni, hana uvumulivu hayuko organized maana anauliza kila kitu wakati mmoja na maswali yake sio maswali ni maelezo ya anachokijua yeye juu ya hilo swala, anaingilia mszungumzaji anauliza maswali mengi wakati mmoja na hajui kufuatilia kama lipi limejibiwa lipi halijajibiwa. Anawezakana ni mwanahabari mzuri lakini sio mtangazaji mzuri especially kwenye TV.

    Kwa nini msimuache aka concentrate kwenye u MC wa BSS na taarifa ya habari? hata ninapoongea sasa yuko kwenye kipindi ch akumekucha anazoza yeye hata mzungumzaji hatujui kamuitia nini studio maana angeongea yeye tu
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna mwingine alikuwaga clouds fm nasikia siku hizi yuko ujerumani kwa msaada wa mpiganaji Abuu Liongo,jamaa alikua akisoma taarifa ya habari au akitangaza kipindi cha michezo nilikua nazima redio halafu alikua mshkaji wake gondwe dizaini maana mara nyingi niliwaona wakiwa pamoja...
     
  3. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lazima utakuwa na chuki binafsi pole
     
  4. n

    nndondo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hakuna mwenye chuki binafsi hii ni cheap strategy ya watanzania msiopenda kuambiwa ukweli, sisi ndio watazamaji wa TV kwa nini utanakataa tunachokisema, ni bahati tu kwamba bado hatujaingia kwenye pay TV tusingelipia hizi TV ambazo watu wengine mnaziona ndio deal, tunachosema ni kwamba hana kipaji sasa chuki binafsi inatoka wapi wakati sisi hatuko ITV wala kuwania kazi yake, tunamwambia kumsaidia yeye na kituo chake kuangalia upya namna ya kuboresha delivery ya vipindi vyao, ebo!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Katika kila kipindi cha ITV mwishoni kuna tangazo lisemalo "Toa maoni yako juu ya hiki kipindi." Na wanaweka email address pale chini, sijui mwenzetu ulishawahi kufanya hivyo?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Sijaona kama tatizo la Gondwe limefikia hali ya kulaumiwa kiasi hicho, na kusema analazimisha fani!
    Ungekuwa wa msaada sana kama ungemtumia kama ushauri binafsi, na si kumlaumu.

    Gondwe ni kijana msomi mzuri wa Saint Augustin University(Japo umesema kwa dharau kuwa ni mhitimu wa vyuo vya kata)ambaye anaweza kupokea maoni na kubadilika muda wowote...man be fair, give him a chance, na si kumkwamisha!
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sio tumaini ww, ni saut na siku ya mahafali yke mwezi uliopita tulikua nae pale villa park disco. Ila sijaona tofauti ya kabla na baada ya kupata masters.
     
  8. c

    conman Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Umenisemea yoote. Hapa si swala la usomi, kiukweli hana 'talking and listening skills'. Kwa hakika mimi huzima TV au kubadilisha channel kila ninapomsikia. Kinachoniudhi ni yeye kujihisi yuko sahihi na 'bora kabisa' pale anapotangaza. Anayebisha hebu ajaribu kumfuatilia ...
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeongeza chumvi sana ila kuna ukweli kuhusu G.G. Nilikuwa naangalia kile kipindi alichokuwa anahoji watanzaji na waandishi wa IPP Media ,walipokuwa wanafunga mwaka.Kweli wakati anamuhoji Joyce nilishangaa sana,Jamaa ana maelezo mengi na haulizi maswali anatoa ufafanuzi wa jambo ili mgeni aelezee kidogo juu ya huo ufafanuzi wake.Ila anayonafasi ya kubadilika kama atagundua makosa yake.Elimu sio kigezo cha yeye kuwa mwandishi mzuri kwa sababu unaweza ukasoma na usielimike.Pia chuo mtu alichosoma kinaweza changia mtu kutobadilika kutokana na kukosa exposure.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Anaitwa nani?
     
  11. P

    PamojaDaima Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu much as I respect maoni na mtazamo wako lakini sidhani kama vi vema uka-generalize kana kwamba kila mtu anaona na kufikiri unachokifikiri. What I mean is epuka kuweka pleuralism kwenye statement zako. Wewe semea moyo wako na si ya wengine

    Binafsi nampa big up gondwe, anajitahidi sana. Wewe unasema amesoma kwenye shule za kata, so what? Nafahamu amesoma Tumaini-Iringa which is quite a good higher learning institution. Wewe uliyesoma Harvard au Oxford wapi kazi yako? wapi impact yako kwenye jamii? Sishangai ndio nyie mnaokuja na hoja kwamba fulani ni failure kaishia tu darasa la saba au form 4 hivyo hawezi kuongoza wakati mtu anadeliver.....

    Ushauri wangu kwako ni kwamba ainisha mapungufu ya gongwe na ikiwezekana toa na maboresho au yeye kama yeye a-build kuanzia hapo otherwise THIS IS PURE CRAP NA UNA CHUKU BINAFSI juu ya mafanikio ya mwenzako
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umesema sawa kbs mkuu.
    ile ki2 ingetumika ipasavyo kama nia yake ni kutaka kumsaidia kumchana uku duuuh.
     
  13. M

    Mr KKK Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fine, kama umegundua hayo mapungufu ya GG nadhani kwa kumsaidia ni vema ungemtafuta ukampa huo ushauri ili abadilike na sio kulalamika kwetu, unatwambia sisi tufanye nini sasa kama sio unafiki wako nadharau eti chou alichosoma heheheeee haitakusaidia hiyo hata kidogo au mwenzetu umesoma Havard au Oxford lol. Tafakari na badilika.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada utakuwa na chuki zako binafsi tu...
     
  15. i

    ikindo Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    wewe unapozungumzia exposure unamaanisha nini? kwani hawa watangazaji wetu hawawaoni wenzao wa CNN,RT,Sky news wanavyofanya kazi zao, ni vichwa vyao vigumu tu na hawataki kujifunza zaidi.period.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa analazimisha fani,yaani sauti hadi aitengeneze weee anatumia force na energy na ikitoka vilevile mvuto hakuna,nawapenda watu kama tido mhando yaani anaongea tu natural daaah yaani unamfeel sauti ya ukweli na tamu jamani vile tu ni mzee ningemmendea
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sio chuki binafsi ni kweli anaongea kwa wawengewenge sana hatulii
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa inakuhusu nini...mambo ya kishamba hayo...mind your own business
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kama Gondwe anaigiza kama cowboy,Isac Gamba utasemaje na ile style yake ya kukaza shingo uku akikonyezakonyeza screen?
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    mimi kuna mtangazaji wa radio one anajiita nda malya,analazimisha bass,ipo siku atajinyea maana anajikwinya sana...haya mambo ya kulazimisha sauti ni upuuzi.
     
Loading...