Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Giza kila mahali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mosquito, Jan 30, 2011.

  1. m

    mosquito Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa safarini kuja tukuyu,abiria akaniambia segerea wana siku ya pili hawana umeme,nimeingia hapa tukuyu ni giza totoro! Bahati nzuri nna simu ya kitochi.Nadhani nchi imefilisiwa,njiani wananchi wengi wanaishi nyumba za hali ya chini na sidhani kama wanajua kinachoendelea.nawahabarisha
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    balaa
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    yaani mkuu huku segerea ni vilio tu, maadam wangejua ni jinsi gani wanavyo watia watu loss yaani acha tu, saloon, mabucha, internet cafe, stationeries,maduka mbali mbali yaani kila kona uzalishaji ulisimama na hawa watu wanatakiwa kurejesha mikopo ya biashara walizokopa. taabu tupu
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi wale Waarabu wanakuaje na ujasiri kuliko sisi Waafrika?
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poleni sana
     
  6. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Cause of Segera problem: 33kV feeders namely Segerea and UB-0 feeders from 28/01/2011 to 30/01/2011.
    *
    The feeders were looped after the breaker for Segerea feeder failed to operate automatic as well as manualy.
    *
    Therefore, the*main cause of this breakdown was failure of 33kV breaker for Segerea feeder which is now out of the circuit, broken conductors, jumpers and disc insulators.
    *
    Power was restored after intensive line patrol, replacement of broken disc insulators, reconnection of broken jumpers and HT conductors, tree cutting and looping of two feeders inorder to use breaker for UB-
    0

    Power is restored and I hope the area will be exempted from loadshedding for 3 days

    Mhandisi, Mifumo na njia kuu za umeme
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ni balaa kwa kweli, na hili tatizo hakuna hata dalili kuwa litatatuliwa hivi karibuni ili kupata suluhu ya kudumu!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunahitaji kujifunza ujasiri wa waarabu!!!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hao waliochukua mikopo wakishindwa kulipa kutokana na uzembe wa serikali ndio watapata nguvu ya kuingia mtaani!!
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sisi waafrika weusi tuko waoga sana. Hatuna ujasiri kama waarabu na wazungu. Ndo maana serikali zetu zinatutesa mpaka matopeni na hatuwezi kugangamala. Tu waoga sana wa risasi.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Wale wana ujasiri muda mrefu sisi uoga umetujaa kama kunguru..
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wale jamaa moyo wao sidhani kama tunautaka wote kama ulivyo...Nusu ya moyo wao tu kwetu ni ukombozi tosha...Wale Jamaa wanapigana vita ambayo wana uhakika kuwa hawatarudi wala kuonana na familia zao.....so I think we need half of that to get out of this Shit....
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, huwezi fananisha mswahili na mwaarabu, mwaarabu ni mtu jasiri sana, akaamua kitu huwezi kumzuia... Wako radhi kufa kwajili ya familia zao.
     
Loading...