Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Geographia naijua vizuri sana!................

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Terrire, Sep 15, 2011.

  1. Terrire

    Terrire Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mmoja hua anapenda kujisifia sana. Siku hiyo akawa anajisifia ashatembelea zaidi ya nchi 12 Afrika.
    Ikawa namna hii;
    CONGO nimewahi kutembelea kipindi Pepe Kale anaanza mziki nilikuwa huko.
    RWANDA nimeishi kama miaka miwili kipindi kile kuna machafuko ya makabila
    SOMALIA tulikuwa tukipeleka vyakula vya msaada mara kwa mara
    Mara mtu akamuuliza swali “Kwa maana hiyo Geographia unaijua vizuri sana eeh”, mzee akajibu
    GEOGRAPHIA ndo usiseme maana pale nimeishi mda na nina watoto wawili huko……………………….
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    waongo kama hawa wapo sana...!

    nakumbuka hata mimi wakati nilivyokua formII kuna jamaa alikua anatudanganya wakati akiwa anatusimulia movie..! sasa tukataka kumshika....! akawa anataka kuelezea mapikipiki ambayo jamaa walikua wanatoka nayo kwenye jengo flani hivi..! sasa tukamwambia kua eeeeh yale mapikipiki yalikua yanaitwa mitochondria eeeh...!? jamaa akakubali fasta akasema eeeh bwana na wewe uliyaona eeh...!? basi tulicheka kinyama..!
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hata huku kwetu kuna jamaa alijidai katembelea nchi nyingi sana za ulaya akaanza kututajia "aah pale Uingereza tulikaa wiki moja kisha tukapanda treni ya chini tukaenda United Kingdom tukakaa siku tatu, then tukaenda mpaka Great Britain tukapiga semina ya siku mbili baadae ndio tukamalizia na England tukarudi bongo..'
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wabongo ndio zetu hizi tukiwa kijiwe mtu anaazisha stori ya uongo hadi yeye mwenyewe anajishtukia.
     
Loading...