Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luther, Feb 18, 2010.

  1. L

    Luther Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba member mwenye kipande cha gazeti la mwananchi,la 2010 february 02, kuna Tangazo la scholarships za china,akirushe hapa jamvini wadau tuchamgamkie.Nimesikia deadline ni kesho.
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ingia kwenye website yao..au ingia google andika gazeti la mwananchi and then ukifika huko ndani tafuta tarehe husika.Au ingia kwenye webisite ya hao waliotoa hilo Tangazo.
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,549
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    too late to help........let me try!
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,549
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Keep on waiting nimempa jamaa aweze ku-scan hilo tangazo. Kweli deadline kesho
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,549
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Haya mkuu toa thanks...!
     

    Attached Files:

  6. L

    Luther Member

    #6
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangazo halipo kwenye website yao.
     
  7. L

    Luther Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetunikwetu
    Nashukuru sana mkuu.
    Nimelipata.
     
  8. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,549
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Poa mkuu.....mbona 'senksi' siioni au hiyo icon hapo juu huioni mkuu! Pia bonyeza na Reputation iongeze hivyo vinamba bana..!
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Degree feki teh teh teh
     
Loading...
Similar Threads - Gazeti Mwananchi Forum Date
Gazeti Mwananchi leo ni maudhi tupu Habari na Hoja mchanganyiko Feb 13, 2016
Gazeti la Mwananchi lapanda bei sasa ni Tshs 1000/= Habari na Hoja mchanganyiko Sep 1, 2015
Gazeti la Mwananchi bado halijawasili Arusha hadi sasa saa 11;23 kuna nini? Habari na Hoja mchanganyiko Aug 11, 2015
Taarifa ya Mahakama kuhusu Makala ya Gazeti la Mwananchi "Mtandao wa Rushwa Mahakamani" Habari na Hoja mchanganyiko Jul 25, 2015
Gazeti Mwananchi na usanii wao katika historia Habari na Hoja mchanganyiko Jun 12, 2015

Share This Page