Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingxvi, Apr 15, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kumgeuka mwenye kaya nakuanza kuiandama serikali gazeti la mtanzania toleo la leo limehujumiwa na watu wasiojulikana ili habari za leo zisiwafikie wananchi inadaiwa hujuma imefanywa kupitia wakala msambazaji
     
  2. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,128
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 63
    tuwaache wafu wazikane wenyewe..
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,947
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Kwa hiyo wakala kaamua kuvaa gamba?
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakuwa maana wauzaji wadogo wadogo wote amewambia halijafika
     
  5. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 361
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Mi nasoma MWANAHALISI na RAIA MWEMA kwa habari za UHAKIKI
     
  6. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi RAI limepatikana?
     
  7. d

    ded2010 Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya jino kwa jino yameshaanza lakini mwisho wa ubaya ni aibu
     
  8. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,344
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kuna njia nyingi za kufikisha habari; si warekebishe website yao? Wakikwamisha physical gazeti, tunapata habari kupitia elictronic version then ile nyeti tunaprint na kutoa photocopy.
     
  9. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RA ni bingwa wa michezo hiyo hivyo gazeti lake likipotea sokoni si mbaya naye aonje utamu wa mchezo mchafu
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,517
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Duh! sinema hii tutainjoy sana tu
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haaa nimechaka hadi basi....mwaka huu kazi ipo!
     
  12. e

    emalau JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 816
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Acha walihujumu, lilituhujumu na Dr. wetu wakati wa uchaguzi, mwosha uoshwa
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,013
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    mbona sisi tumepata,au wamehujumiwa wapi???
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,493
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 63
    Jakaya mwenyewe aliingizwa na vyombo vya habari waache watafunane ,wenzao majira walivyoona Jakaya kawatosa baada ya kuwa raisi wakageuza kibao,Mtanzania itumike wananchi sio watawala ikiwa ni dhamira ya ukweli
     
Loading...
Similar Threads - gazeti mtanzania lahujumiwa Forum Date
Gazeti la Mtanzania Lakiri Kuupotosha Umma" Habari na Hoja mchanganyiko Jan 28, 2015
Mch. Gwajima Afunguka (Chanzo Gazeti la Mtanzania) Habari na Hoja mchanganyiko Jul 3, 2014
Gazeti la Mtanzania wana maslahi gani na Zitto? Habari na Hoja mchanganyiko May 30, 2014
Gazeti la Mtanzania Habari na Hoja mchanganyiko May 9, 2014
Vita ya masoko kati ya gazeti Mwananchi na Mtanzania kanda ya ziwa kuanza wiki ijayo Habari na Hoja mchanganyiko Apr 6, 2014

Share This Page