Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari ya abiria 32 inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TZ biashara, Mar 20, 2012.

  1. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Basi lenye viti 32 inauzwa milioni 16 na ipo ktk hali nzuri na mashine ipo bomba.Naiuza kwasababu sipo mwenyewe kuisimamia hivo ni nzuri kwa dalala au shule.Vipuli vinapatikana bila ya wasiwasi.
    Mercedes benz,Engine 4lt Automatic lakini sijui imetembea kilomita ngapi naomba uwasiliane na Habibu 0717810318 kama utapenda kuiona ipo maeneo ya Magomeni.Tokea imeingia nchini ni mwaka sasa na inafanya kazi ya shule.
    P1000200.JPG P1000199.JPG P1000197.JPG P1000204.JPG
     
  2. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Eeehh...!! Kazi ya shule while is painted Mbagala ~ Mwenge, sema ilikuwa inabeba abiria, business means transparency kwa sana....

     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pilot....Biashara ya gari unaweza ukaigeuza vile unavotaka kwani kuandikwa sio tatizo.Ni kweli imefanya kazi ya daladala lakini nikaibadilisha na kuifanyia kazi ya shule sasa tatizo lipo wapi?Yeyote atakae nunua anaweza kuendelea na daladala au shule hata anaweza akabadilisha na ikafanya daladala lakini njia tofauti.
     
Loading...