Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari inauzwa !!!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by JAMIETZN, Feb 28, 2010.

  1. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #1
    Feb 28, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toyota Caldina Wagon G, 2001 year, back metallic ,127,470 km, Petrol, 1998 cc Inauzwa kwa bei poa sana.

    Gari ndio imeingia Tanzania na kulipiwa ushuru. Gari ni safi ndani na nje, Nzuri na inafaa sana kwa shughuli za kila siku. haina tatizo wala hitirafu yoyote, ina matumizi mazuri ya petrol, Inaweza kutumika kwa shughuli za kifamilia / outing au za kibiashara kwa wale wenye mizunguko ya haraka haraka ndani na nje ya Tanzania pia.
    Bei ni milion 7.5
    Serious buyer tuna mtegemea. no jokes msg please.!
    Tu pm kwa maelezo zaidi.

     

    Attached Files:

    • 04.jpg
      04.jpg
      File size:
      100.2 KB
      Views:
      168
    • 05.jpg
      05.jpg
      File size:
      98.5 KB
      Views:
      119
    • 03.jpg
      03.jpg
      File size:
      101.4 KB
      Views:
      99
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mzee tuwa PM wewe na nani mbona ID ni yako tu
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hizo picha mbona zina watermark ya tradecarview? Swali langu lina lengo la kujua kama hizo ni recent photos za hilo gari au umechukua picha za kwenye website?

    [​IMG]
     
  4. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #4
    Feb 28, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Gari imeingia ijumaa na uwezo wa Digital Camera sina kwahiyo nataka tu kukuhakikishia kama nilivyo andika Gari ndio imeingia Tanzania na kulipiwa ushuru. maana yake imetoka Bandarini na kuhifadhiwa nyumbani. Labda tofauti ambayo ungetaka kuiona ni vumbi la bongo kwenye mataili na back ground ya kibongo. Vinginevyo picha zinaonyesha uhalisi wa gari ulivyo.
     
  5. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #5
    Feb 28, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mama watoto...!!
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu bei uliyoanzia ni kubwa mno katika hali zetu na huku kuanguka kwa uchumi wa duniani, je wapunguza mpk ngapi?
     
  7. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuanguka kwa uchumi wa dunia si kwenye mifuko ya Watanzania. 2001 Toyota Caldina kwa bei hiyo bado walalamika..Nitofauti na Vitz. Kwa muda huo ulio tumia kuandika hii msg wenzio wamesha PM kwa maelezo zaidi..!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280

    yasije yakawa yale magari ya "MH MANARA"
    tukaliwa na chuya na wazee wa majembe!!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280

    hao wanatosha wakiitajika zaidi usichoke kurudia tangazo mkuu tuko nyuma yako
     
Loading...