Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gagulo hadharani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 25, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kituko kimetokea Iringa, ambao Francis Godwin anaripoti katika blogu yake kuwa ilimlazimu mrembo mmoja kukimbilia katika studio za Photo Next katika stendi ya mabasi ya Miyomboni ili kujinusuru na kundi kubwa la watu waliokuwa na azma ya kumchania nguo zake kutokana na kuvaa nguo za ndani (gagulo) nje.

    Nguo ambayo aliivaa iliuacha mwili wake nusu uchi, kitendo kilichowakasirisha wananchi walioamua kuanza kumfukuza kwa lengo la kuitaka kuichana nguo hiyo ili ahttp://www.jamiiforums.com/template/JamiV1/default/editor/insertimage.pngtembee uchi kabisaa!

    Polisi walimwokoa mrembo huyo ambaye alipewa upande wa kanga na mwanamke mwenzake ili ajisitirie.

    Ati mrembo huyo ni Mtanzania aliyeishi sana Uingereza na hufika Iringa kufanya kazi katika Benki moja.

    Baadhi ya wanawake waliokuwepo katika tukio hilo walidai kuwa pamoja na kuwa hawaungi mkono hatua ya vijana hao kutaka kumchania nguo mrembo huyo ila bado wao kama wanawake wamesikitishwa na mavazi ya mrembo huyo nakuwa mavazi hayo yalipaswa kuvaliwa clab usiku sio mchana.

    [​IMG]
     
  2. A

    Anold JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao watu wa Irringa wanalao jambo, mbona ukifika kwenye vibanda vya video wamejazana kuangalia picha za ngono? sasa wanapoona live mbona wanajifanya watakatifu? acheni watu wavae wanavyotaka!
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya bana.......
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    Hao kinadana wakichaniwa ni poa kwani mantik yao c kukaa uchi asa wanakimbia nini?
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haahahaaaahaaaa:tonguez:GAGURO njee mie nilidhani kalivaa ndani ya sketi au gauni ila limeovateki nguo ya nje!! Kumbe kaipiga gaguro yenyewe kavukavu??!!!! Ana bahati walikuwa hawajapata ULANZI; WANGEMNYONGA Wanyalu hawataki mchezo!!!!!
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Likiovateki nguo ya nnje rasmi limavaliwa style ya PHD ie Petticoat Hanging Down,kinadada tunaweza werraaaa!
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hata hapa Dar inatakiwa sana. Yaani kama vile watu wanavyomkimbiza mwizi ndiyo wakimbizwe hao madada waliokwisha poteza mwelekeo wa kimaadili. wahusika toeni ruhusu ya kuzuia wimbi kubwa la wadada wanaopoteza utu kwa kutembea uchi
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ni kama unavyo liona hapo chini
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  9. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,736
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    sasa huyu ni mrembo au ni malaya tu ambae hata thamani ya mwili wake haijuwi tena, huyo ni changu.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Masikini.....halafu usoni anaonekana decent tu! Pengine sio gagulo (material/texture yake inonekana ngumu!) kwa maana yake ila ni aina tu ya gauni akaweka na koti kwa juu! Hata hivyo hakufanya uamuzi wa busara (hasa kwa mji mdogo kama Iringa)!
     
  11. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,736
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    walikuwa wamuuwe huyo malaya ili liwe somo kwa wengine.
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Tatizo la watu kukosa kazi! Angalia hiyo nguvu kazi yote inayomfuata huyo mwanamke na kumzomea ati kwa kuwa kavaa nguo INAYOFANANA na nguo ya ndani! Wote hao kila mtu angekuwa bz na kazi yake wangeishia kumuangalia tu,
    kumdharau na kuendelea na kazi zao!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ila kazidisha kweli...kama kagauni ka kulalia vile!!Ukivaa hivi atleast uwe ndani au kwenye gari muda mwingi sio unakata mbuga mtaani!
    Pole yake!
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    du! gagulo nimekumbuka mbali!!...na shumizi, ha ha!!
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Du na watanzania kwa kushobokea mambo madogo? cheki hilo nyomi, wote wamesimamisha kazi zao kisa mrembo kavaa kimini.

    We still have a long way to go. Lawama zote kwa JK.
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna hako kajamaa nyuma ya huyo dada kalikovaa shati kubwa bila kufunga vifungo,kanaweza kuwa kabakaji serikali ikawekee ulinzi maalumu ikibidi ule wa marehemu Shekhe yahaya. Yaani kanatolea macho mapaja ya huyo dada mpaka kanasinzia
     
  17. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ndio tuone athari ya umagharibi inavyoathiri watu wetu.nenda pale chuo kikuu mlimani,uone zaidi ya hayo.tena hao ni wasomi ambao jamii inaamini kuwa kwa kutumia elimu yao wana nafas kubwa ya kuchagua tamaduni bora ya kufuata.binafs nishaona had maeneo nyeti ya binti tena ilikua chumba cha mtihan pale nkurumah hall,ilibid nimwambie invigilator anihamishe,alipokataa nkamwonesha nae aone.akamfata binti ili akae vizuri,lakin kwa vle nguo yake ilikua haijai hata kiganjan,kila alivyojitahd kukaa vzr ndivyo alvyozid"kumwaga radhi".je unadhan pamoja na yeye kuwa huru kuvaa anavyojisika,je amewatendea haki wengne{watazamaji}?
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Miguu kama mwanariadha? Watu hao wanahitajika huku bongo watufundishiie adabu wale wanaume wanaovaa mlegezo na hao mafuska wanaovaa vimini vilivyopitiliza.

    Nimegundua kitu kimoja hata wazazi wetu hawana maadili kama unaweza kumwacha mwanao anatoka ndani hivyo kama huyo msichana ni hatari sana.

    Pole yake wangembaka hao ooooh!
     
  19. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawa sawa, mambo mazuri haya.
    Hao watu wa mbeya waache ushamba aisee
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huu ni uonevu na unyanyasaji wa kijinsia. Mbona sie mibaba mizima inatembea vifua wazi na vijikaptula hatupigiwi kelele. na huko Iringa wazungu wapo na wanatembea hivyo kwanini wasifanyiwehivyo kama kweli ni haki
     
Loading...