Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furaha huletwa na nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Feb 19, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wadau mi nimekosa majibu naomba mnipe mawazo.Kumbuka ukiwa na mipesa mingi presha na mawazo yanakuwa juu,hapa furaha hakuna.Utakuwa na mke/mume mzuri lakini kilasiku ni matusi au ngumi na mateke yaani kwa kifupi ni kuwa huna amani wala furaha ya maisha.Ukiwa maskini ndio kabisa kwa kuwa kila nukta unawaza namna utapata fedha za matibabu,chakula, mavazi na malazi bora.Je, inawezekana kuwa na mawazo kisha ukawa na furaha? Je,ni nini kinacholeta furaha?
     
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Pesa ufunguo wa furaha pia huleta mapenzi
    Walioikosa huhaha na wakujiona wapuuzi
    Wakiwanazo huja furaha na kuwaridhisha vipenzi
    Hata uwe na utanashati pila pesa hupendeki


    Ajabu na kweli ya furaha haijapa mgunduzi
    Hata mie nastahamili na moyo kupata ganzi
    Ukiwanazo utadhani wapendwa kwa udhati na mapenzi
    Kupenda hakutoshi kitu, pipoz wanakataka mkwanja.

    Penzi hapewi wa mkono wa birika nimefanya ugunduzi
    Wanawake ni waroho kwa pesa wanaume hufanya ushenzi
    Kama huna pesa furaha ya kweli kuipata huwezi
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mkuu furaha ni maisha ya upendo na amani kwa kila mtu ukiwa na uhuru wako na afya njema,ukiridhika na ukipatacho na ukakipangilia kwa maisha ya kesho na kujiweka tayari kwa lolote huku ukimcha mungu nina hakika utafurahi wewe na wanaokuzunguka!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Umche Mungu kwa dhati na kufuata muongozo wake.
     
  5. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    'Maisha ni mchanganyiko wa tabu nyingi sana, zinazoambatana na chembe ndogo sana za raha'
     
Loading...