Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundrise ya Dodoma Yabamba na Willium J Malecela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 14, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amin usiamini ule usemi ukisema wa nini watu wanasema ntampata lini. Willium Le Mutuz ameweza kufanya ze shughuli ya fundrising yaani it was whassuo. Watu kibao ghosh inatisha watu kibao.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwanini kila mmoja wenu asichukuwe hao watoto na kuwalea nyumbani kwake kama wanae?

    Kwanini muendelee kuwatumia uyatima wao kujipatia umaarufu?

    Kwanini muendelee kuwaonesha kuwa wao ni wakusaidiwa tu?

    Hili la kuchangishana kwa kwa ajili ya yatima au pale watu maarufu wanapojidai kupeleka viroba vya mchele wakijidai ni wema kumbe wanataka umaarufu kupitia yatima siafikiani nalo na nnalipinga kwa nguvu zangu zote.

    Mkitaka kuwasaidia kiukweli muwachukuwe muwalee majumbani kwenu kila anaechangia hapo achukuwe mmoja badala ya kutafuta umaarufu.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza zomba nakupa like MIA kwa mpigo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zomba kumbe kuna wakati unajirudishia ufahamu,lakini bora izo pesa ziwafikie kuliko wale watu wazima wanaopewaga tshirt ,kangha na skafu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zomba wewe unaweza kuishi na binti wa mtu wewe ambae bado unatembea na housegal wenu
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,796
    Trophy Points: 280
    Ndio raha ya JF Kaunga siku nyingine hutokea kukubaliana na yule ambaye hukutegemea kukubaliana naye hata siku moja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani hajui zomba ni mzee kudadeki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe umeshachukua wangapi,unalea ??? au ndio ujanja wa keyboard humu kucriticize ambao wameamua kufanya kweli?
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunataka kujua zimepatikana sh ngapi katika harambee hiyo.
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inapendeza na nimemkubali, sikutegemea angempa za uso Le Mutus, ambaye kwa kweli aliniboa alfajiri alivyosutana na mdada aliyekuwa mpenzi wake, anyway ni maisha yake lkn.

    Mambo yako yakoje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Waeleze kwenye vikao vyenu vya Chama na wala sio hapa
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,796
    Trophy Points: 280
    Mie niko poa kabisa namshukuru Muumba wetu...nawe unaendeleaje?
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,281
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    boooooooooooooooooooooooooooooo
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,612
    Trophy Points: 280
    hongereni sana ila inapendeza habari hii iambatane amount iliyiopatikana.
    najua yule le big celeb @ chamwino ataleta picha.
    Then jana hukunipa jibu, ni KE au ME??
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nikiishi na binti wa mtu nikastiri kihalali si ndio heri zenyewe hizo, kuliko kwenda kuwaanika na kuwaombea michango kama vile sio binaadam. Tunawafundisha nini hawa yatima, kama tunawapenda kwanini kila mmoja wetu asichukuwe mmoja au wawili tukawalea?

    Tunawakusanya kama mifugo kwenye mabweni ya yatima halafu tunakuja eti fund raising! this is so pathetic.

    Halafu mtu anakuja kujisifu eti fund raising ya yatima imefana.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huwa hamnisomi vizuri tu, mkiondoa kuwa biased mtanielewa. Ni vyema kuwa mnaonesha mkikuwa mtaacha!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sarah, mimi ni Muislaam, kwangu yatima hajui kama ni yatima wanaejuwa ni wale wanaojuwa tu kuwa huyu kaondokewa na wazee wake. Hilo wala usiwe na shaka nalo kabisa. Na mimi binafsi nilipoondokewa na wazee wangu sikuwa treated kama yatima wa kutumiwa kuombewa misaada kabisa. Au kunadiwa kuwa mimi yatima.

    I am not in terms with those who run orphanages and those who encourages them like this uneducated son of Malecela. It has a long bad effect to the orphans.

    Remember, There are Islamic teachings on orphans but absolutely NO teachings on orphanage in Islam.
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I can't complain; ashukuriwe aliye juu!
     
  19. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe laana inakusmbua umeona eeh
     
  20. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,281
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    zomba , we ni **** tu uliyejipa task ya kutetea Magamba, huwezi bishana na vichwa humu JF
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...