Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundraising for JF Development. Tusifanye politics bila vitendo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Feb 18, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwa muda mrefu sasa Jamii Forums imeshajulikana na sifa kemkem imepata. Lakini kwa kiasi kikubwa inajulikana sana kwa wasomi na wachache wenye uelewa wa masuala ya internet.

    Kwa utafiti nilioufanya japo sio rasmi, nimegundua kuwa tunapokaa sehemu na kuanza kuongea mambo mbalimbali, tunaombwa source, na kila tunapotaja Jamii Forums, wengi na ambao tunawapigania hushangaa na wengine hutaka waione hiyo jamii forum wakidhani kuwa ni gazeti. Sasa ndo nikapata wazo kuwa kazi nzuri tunayoifanya kuipigania nchi yetu, si vibaya na walengwa wakalijua hili. Hivyo mawazo yangu ni kuwa viranja waandae Business Plan nzuri ikiwa na lengo la kuanzisha gazeti. Baadae tukijua gharama za kuanzisha hilo gazeti, kila mwana JF mwenye moyo atajua achangie kiasi gani kwa ajili ya kufanya kitu fulani.


    Gazeti hili la Jamii Forums litasomwa kwanza na sisi wadau na ndio itakuwa njia mojawapo ya kuichangia JF kwa njia rahisi. Sio mbaya gazeti hili hata likitoka mara moja kwa wiki. Wananchi watajua ukweli na harakati zote tunazozifanya. Hii kwa mawazo yangu najua itasaidia sana. Mapambano tunayoyafanya humu yanaonwa na wachache ukisema uanzishe movement wenye taarifa ni wachache.

    Naomba niwasilishe kwa wadau na mniambie imekaaje hii. Nasubiri comments.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wamiliki wa gazeti watakuwa nani...? JF au JF members....?
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we cannot re-invent the wheel, Tayari yapo magazeti yanapigania maskahi ya taifa. Kwanini tusiwekeze nguvu zetu huko? Na namna nzuri ya kuwekeza nguvu zeti ni kuhakikisha kila mmoij awetu ananunua nakala yake kila wiki. ][/SIZE]
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    JF members na ikiwezekana hisa ziwekwe. Tutasonga mbele. Lakini cha kukaa mioyoni mwetu ni kupigania nchi.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwaheri
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sauti ya wengi ikitoka kwa kupitia source mbalimbali inasound vizuri. Pia unaposema we-cannot unamaanisha wewe na nani?
     
  7. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wazo lako ni zuri naunga mkono hoja, ukiangalia jumla ya members wa jamii forums ni kama 32,000 tu Tanzania nzima ambayo ina wakazi milioni arobaini.

    Kwa takwimu hizi ni vigumu watu kuelewa nini kinajadiliwa humu ndani juu ya mustakabali wa maisha na taifa kwa ujumla. Si kila mtu mwenye uwezo/nafasi ya kutumia mtandao sehemu kubwa ya Tanzania haijafikiwa na huduma hii, hivyo basi njia rahisi ya kuieneza JF ni kupitia gazeti ambalo ni rahisi kufikiwa/kusomwa na kila mtanzania.

    Ningependa kuona jambo hili linaungwa mkono na wadau wengine humu ndani.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    senene
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nahukuru kama umeliona hilo kwa sasa registered members wa JF ni

    Registered Members: 31,661
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Senene zimekuchanganya?? tena hizo ni kimbisimbisi na kati komile!!!!
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Tembelea Fikra Pevu | Kisima cha busara! kwa sasa, huenda mkajenga hoja zaidi.

    Aidha, nunueni T-shirts za JF ambazo zitakuwa mtaani karibuni katika kuhakikisha JF inakuwa na kipato japo kidogo
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wazo zuri.

    kama Mwana Halisi.
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,148
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    sawa t shirt zije mpaka dodoma!
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mkuu bado huko ulikotuelekeza tutaona sisi hawahawa wachache vipi kuhusu hili la gazeti?
     
  15. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri, T-shirt zifike Dodoma pia.
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    T-Shirt zije hadi huku Bukoba
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri.

    Basi toa mapendekezo ya muundo wa gazeti ilo. Je,mawazo na maoni ya wanaJF yatawekwaje kwenye ilo gazeti? Pia JF ina sub forums nyingi,sasa ilo gazeti litakuaje ili kuhakikisha mawazo na maoni kutoka kwenye hizo sub forums yanakua considered?
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Tunazisubili....
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa mtazamo huu... tungeishia kuwa na gazeti la uhuru, daily news, kiongozi na mfanyakazi

    sijui tungesoma wapi rai, mwanahalisi, citizen nk.
     
  20. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Ni wazo zuri ila litakuwa more appealing kama michango hiyo itapatikana kwa kununua hisa yaani lets Jamii forum float shares! ila ziwe limited maana mtu kama RA anaweza akainunua jamii Forums na ku-dictate vitu gani viwekwe humu! tukala goli za ugoko :wink2:!
     
Loading...