Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

full aibu....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jonogomero, Mar 19, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika maisha aibu hazikwepeki,
    Enzi hizo nikiwa form two likizo nilienda kumtembelea ndugu, si wakanitandikia kwenye kochi la watu watatu, nikalala kuja kushtuka mida ya saa 11 nimejikojolea chapa chapa. Niliondoka kwa aibu kabla hata wageni hawajaamka. Full aibu.
    Haya na wewe tuambie full aibu yako ilikuwaje????
     
  2. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    mm nilijinyea siku ya arusi mbele ya kasisi
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii si ni comed ya last week jama
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi kile kipindi cha redio one cha habari nyepesi nyepesi bado kipo?
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Siku natafutwa, kisa nimempa kitambi mtoto wa sheikh mmoja, basi mtaani kila sehemu ikawa nongwa kila nikipita ni full vidole kwangu, sijafika hata home wajanja wakanitonya nikajisepesha halafu haikuwa hata mimba yangu
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kipindi waifu aliposafiri. Ile siku anarudi akafanya usafi kwenye chumba cha kulala. Akaokota condoms 3 used uvunguni.
    Niliaibikaje!
    Kuua so,nikasingizia labda panya walizileta kutoka chumba cha shamba boy. Hakuniamini !
     
  7. P

    Praff Senior Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawez kuamini.
     
  8. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Demu m1 nilifika kwake kwa nia ya kumtongoza,baada ya kuanza ktongza mara nikajamba wakati huo demu alkuwa anakula alikaa kimy kwa mda bila kuongea ikabdi nijiondokee zangu full aibu
     
  9. J

    James Midello New Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    kasisi alijickiaje?
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh ninazo nyingi za kufedhehesha ila nazipotezea tu
     
  12. T

    Temba Innocent Jvr Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahah
     
  13. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Noma kueleza, nakausha tu.
     
Loading...