Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe, Tindu Lisu, Ndesamburo, Godblees Lema kuitikisa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Dec 21, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kesho saa 9 mchana Makamanda wapambanaji: Freeman Mbowe, Tindu Lisu, Ndesamburo na Mbunge wa Arusha mjini mh Godblees Lema watakuwa na mkutano na wana-Arusha kwenye uwanja wa NMC...Usikose!!!


    Wao Wana Pesa Sisi Tuna Mungu Usiogope Tunashinda...
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wao Wana Pesa Sisi Tuna Mungu[/QUOTE]

    Haka kamsemo kananifurahishaga sana!
     
  3. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haya ni maisha duni kwa kila Mtz. Hao ndo wapambanaji tuwape support kuliokoa taifa kutoka mikononi mwa Chukua Chako Mapema(CCM)
     
  4. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeipenda hii sijui nifunge safari
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tuwaunge mkono hao wapambanaji wa ukweli, Patachimbika kanda ya Kaskazini, Huo ni mwanzo tu ndio kazi imeanza ya kuwashtaki CCM kwa wananchi.

    Wamebana mwishowe wameachia.

    Peoples power
     
  6. N

    Nakei Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mimi naupenda ila ukikamilika kama hivi:


    wao wanapesa sisi tunamungu usiogope tunashinda
     
  7. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great! They should say something about this godamn craziness! Viva Chadema,Viva Tanzania.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu,shuhuda wangu yuko na gari la matangazo.
    Christmas inaelekea kuwa tamu pande za arusha!
    Chadema is very strategic and very organised.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    kama vipi wewe njoo...
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Ngoja niongezee
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa hira za CCM kweli wataruhusu mkutano huo?
    CCM haina dira
    CCM haina jipya
    CCM haina nia ya kulikomboa taifa hili
    CCM genge la mafisadi
    CCM wauwaji wa taifa hili
    CCM majangili wa demokrasia
    CCM mafataki (kwenye sherehe za mwenge wanaruhusu ngoma za viuno tu na kuchagua wa kuondoka nao)
    CCM chanzo cha mifarakano ya ndoa
    CCM inaua elimu ya msingi, sekondary na Vyuo
    CCM vibaraka wa wazungu
    CCM kimbilio la waovu
    CCM kisima cha maovu
    CCM sasa basii
    CCM ......

    E mungu tuepushe na hiki chama (CCM) tuepushe pia na watu wake, wafuasi wake na hata mashabiki wake. Waliyoyafanya Arusha ni aibu
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Haka kamsemo kananifurahishaga sana![/QUOTE]

    Me too!
     
  13. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukimchunguza sana kuku huwezi kula nyama yake!!!!!!!!!!
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Lema ameshapona? Andengenye amepelekwa Arusha purposely!
     
  15. d

    defence JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 458
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Tusubiri tutaona maana mapambano ndio yameanza,
    huyu mkwere ana kazi kweli kweli pamoja na mamvi
    lazima watu walipe kodi.
     
  16. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na Mungu awatangulie
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nina wasiwasi maana alipokuja Mbowe wiki moja kabla ya uchanguzi Arusha mjini ilisimama kwa mda wa takilibani nusu saa kuwapisha wana-chadema pongezi kwa Basilio alitumia busara kuepusha shari kuliko huyu nyangau anae tumia nguvu kuliko akili sasa kesho sijui na ukizingatia wamepigiwa mbunge wao nawashauli wasitumie nguvu kabla ya mkutano na hasa baada ya mkutano....
     
  18. papaa-H

    papaa-H Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    CCM kimbilio la wasio penda haki
    CCM mnara wa upumbavu
    CCM nyota ya mafisadi
    CCM msaada kwa walioisaliti nchi
    CCM .............
    Hii nimeikubali hizo ni baadhi tu!
     
  19. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    .....sitashangaa ukisikia Polisi (ya CCM) imesema haina askari wa kutosha kulinda mkutano as if mkutano huo unahitaji baracks nzima ya polisi!!! nafikiri nitawahi nikitoka Tanga na bus la saa 2 asbh
     
  20. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haka kamsemo kananifurahishaga sana![/QUOTE]

    Mkubwa na kuunga mkono! Kananikumbusha hadithi ya DAUDI na GOLIATI!!!! If they are big... big TREE.... We are the small... SMALL AXE!!! And we are READY TO CUT THEM DOWN!!!!! DOWN WITH CCM and there accomplice!!!!!
     
Loading...