Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe apingwa na mpinzani wake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir John, Nov 4, 2010.

  1. Sir John

    Sir John Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Fuya Kimbita wa CCM amesema hakubaliani na matokeo ya kumpa Mbowe ushindi.
    Yeye na chama chake wanajadili namna ya kupinga mahakamani!
    Source:
    :: IPPMEDIA
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wanaogopa mwiba huo Bungeni na kazi wanayo, hana adabu kwanza mbowe anaweza kuchakachukua kwani yeye chama tawala? ana hata access na hizo box za kura?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wanataka balance na kesi za CHADEMA ionekane CCM nao wameonewa sasa sijui wameonewa na NANI?
     
  4. Sir John

    Sir John Senior Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu..
     
  5. Sir John

    Sir John Senior Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Kimbita Kwanza bungeni for 5yrs hakuongea cha maaana kuhusu jimbo la hai!yeye ilikua ni club 84 dodoma.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Waliotangaza si ni ccm-B, yaani nNEC?
     
  7. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ala kumbe wanaokataa matokeo sio dr slaa peke yake
     
  8. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    fuya kimbita anajaribu kujimaliza mwenyewe, alisababisha mkurugenzi wa hai bwana mtega akfukuzwa kazi, eti alikataa kutoa 100m za halmashauri badala ya kujenga barabara zimsaidie yeye kuingia bungeni. sasa amekalia majungu. kwa taarifa yake angeikaa kimyaa. arudi kwenye kampuni yake ya ukandarasi ya GFG INVESTNMENT, AMBAYO WA-DED WAMESHAPIGIANA SIMU NCHI ZIMA ASIPEWE KAZI MAHALI POPOTE NCHINI KWA KUMGHARIMU MWENZAO
     
Loading...