Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Form six wote soma hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Danp36, Sep 28, 2012.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,587
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Form six kutokana na waraka wa wizara elimu ,mtihani utafanyika mwezi wa tano wiki ya kwanza.sasa haijajulikana kama,utakuwa na effect kwa 4m 6 wa sasa.kama una la zaid au ukweli wowote tupia hapa.mana bado ina changanya,waalimu wenyewe hawajajua bado zaid kuhugru hili
     
  2. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Mimi siyo form 6 ila ni mdau wa elimu. waraka huo nimeuona na ni wa trh 21/09/2012. tembelea wavuti wa wizara ya elimu na utaupata waraka huo. waraka uko wazi hivyo wanafunzi wote wa kidato cha 6 wakiusoma watauelewa tu. ukiupata nenda ktk ukurasa wake wa 2 ktk jedwali la juu na utaona kabisa kuwa wanafunzi walio F6 mwaka huu ndiyo watakaokuwa wa kwanza kuathiriwa na waraka huu kwani watafanya mtihani wao mei wiki ya 1 mwaka 2013.nawasilisha mkuu.
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mbona naskia ratiba ya mitihani ya form 6 imeshatoka na kuonesha wanafanya february
     
  4. Kunguru Mjanja

    Kunguru Mjanja JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 80
    nahisi ni sawa mkuu ulivyosema maana waraka wenyewe ukisoma vizuri unasema unaanza kutumika kuanzia 1/1/2013
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red ndo nini???
     
  6. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Inaweza ikawa Impact ya kurudisha JKT hiyo ili watu wapate nafasi ya kwenda JKT
     
  7. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...