Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fly Over za Kenya zatufunza nini Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Mar 13, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bongo tumezoea longolongo. Ah mwenzangu maisha bora kwa kila mtanzania mjomba ati. Madaraja ya juu kwa juu ilikuwa kauli mbiu ya Kikwete kwenye kampeni uchaguzi Mkuu uliopita. Kwa sasa imebaki kauli mbiu ya Magufuli isiyotekelezeka bali kauli za kuwazika na kufikirika.

    Watani wa jadi ambao ni majirani zetu Kenya ndio watekelezaji wa kauli mbiu za fikra za kuwazika Tanzania na kutekelezeka maisha bora kwa kila Mkenya.



    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Picha kwa hisani ya Michuzi blog
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu lini mswahili alipenda maendeleo. Mtu wa pwani anaweza kufanya biashara ya machungwa kwa miaka hata ishirini. Anachohitaji yeye ni faida itakayomwezesha kupata kibaba cha unga na mboga bila kusahau senti kidogo ya kununua kahawa kijiweni wakati wa kucheza bao. Rais wetu ni mtu wa pwani kwa hiyo sishangai kabisa.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Umenikumbusha kitu, kupitisha bakuli huku na huko ndiyo mtindo wa uswahilini kutembelea watu maarufu na kupiga huu mwingi kuwalainisha kisha anaondoka na kibaba cha kupitishia siku kwa mswahili inatosha mradi maisha yanakwenda.
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizo Overpass zinatakiwa kuwepo katika makutano ya Ubungo, Mwenge, Tazara, Magomeni na Morocco.
    Serikali inashindwa kununua Gloves, bandage, panadol na nyembe kwa madaktari itawezekana kweli hata kuwa na michoro ya Overpass??? Sembuse kuzijenga?

    Tunahitaji serikali mpya ya chama kipya chenye watu wenye mawazo ya mlengo mpya yenye maono ya kuona mbali.

    Sisi tunisubiri 2015 ili kwa mara nyingine tutumie hahi yetu ya kupiga kura kuiondoa CCM na serikali yake!
    Kikwete naye anaisubiri 2015 ili muda wake uishe kwani joto ya jiwe kalioni hata nyani angepiga yowe la nguvu.
     
  5. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kazi tunayo. Hivi kenya wao si wanategemea chai na kahawa tu kuingiza hela za kigeni.

    sikujua kama chai na kahawa ina dhamani kuzidi almasi,dhahabu na tanzanite.

    Tanzania Tanzania nchi yenye vilaza wengi wakiongoza nchi tajiri.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Umeongea iliyo kweli tupu, sina chakuongeza hapo
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atauza machungwa hata miaka 50 kihalali kabisa, lakini hawezi leo kuja kushona viatu, kesho ana grocery, keshokutwa bar. Ukichunguza utakuta katika mali ya huyo asiye wa pwani 99% ni haramu tupu.

    Nani asiyejuwa hilo?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuwa na flyover si kipimo cha maendeleo, fungukeni kidogo. Kwa kuwa Paris haina majumba marefu kama Dubai haina maana haijaendelea.
     
  9. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nyie wa2 wa bara munajua nini km baba yenu alikuja na kaptura akazikwa na suruali
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mnafikiri kujenga fly over ni sawa na kujenga ukuta wa nyumba? Kwa miundo mbinu yetu na ujenzi holela hizo ngumu sana kujenga maana fly over haitakiwi ipite juu ya nyumba za watu, na inatakiwa inyanyuke kwa slope ndogo kuanzia mbali. Mtakubali kuhama mlipwe fidia? Au mtaanza maandamano ? Kipawa tu kupanua airport pale ilikuwa kasheshe watu kuondoka.
     
  11. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    wana utalii pia mkuu tena kwao wanakuja zaidi ya milioni moja wakati kwetu laki saba na nusu.
     
  12. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,794
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mkuu niliwahi kusikia kuwa Kenya ndo wanasifika duniani kwa uuzaji wa Tanzanite! Sisi ni mabomu na kiongozi wetu ni bomu. Nahisi jamaa ana kichwa cha dafu! Natamani watu wa pwani tuwapige BAN kwenye kiti cha urais kwa miaka kama 20 hivi.
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Tanzania isyokuwa na dira itafikiria jambo lolote la maana kweli; sisi tumeozowea boa liende.
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, umempiga marungu makali sana mkuu ya kaya, lakini hebu tukumbuke, rais wetu si ana mawaziri na washauri wengine? They could show him the way.....
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Make sure vijana wa mitaani ambao ndio wa kulete haya mabadiliko wanajiandikisha kupiga na KULINDA kura. Otherwise, yatakuwa yale yale ya kumsukuma Mrema then kura hazitoshi.
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yes, hii ni kweli. Madini tunachimba wenyewe, na bado tunawauzia wakenya.
    The same goes to
    1) Mbao za Mufindi and Njombe: exported through Mombasa port, wakenya wanapata foreign exchange sisi tunacheza bao

    2) Kahawa ya bukoba: significant ammount is sold through Uganda, which has a significant share on the exported Robusta coffee.

    This is the reality of Tanzanians, including you and I!:thinking:
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    umenena , mfano mzuri we fikiria tu mkoa wa pwani kama kuna maendeleo, watu wanaishia tu kukaa vibarazani, hawana wanachofanya na kufikilia zaidi ya kuhudhuria ngoma na sherehe za kila wiki.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Sisi bado tunashughulikia matatizo ya migomo. Tukimaliza tutaanza ujenzi labda mwaka 2050
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa hiyo unamtetea boss wako kwamba aliyoyaahidi kwenye kampeni ilikuwa ni uongo tu ili apate kura ila hakuna mpango wa kujenga hizo fly over? Kama Kenya wameweza sisi tunashindwa nini? Kwani Kenya wamewezaje kunyanyua hizo slope ambazo Tanzania hatuwezi? Twambie ni nani amekataa kulipwa fidia ili kutoa nafasi kwa fly over kujengwa?

    Usilete story za kwenye kahawa hapa, tunataka hizo fly over ili angalau tuepukane na foleni zisizo za lazima!!!!

    Tiba
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    MKUU this has to change.
     
Loading...