Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fitina za nape zimeanza kuzaa matunda....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Apr 20, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    SAMBAMABA NA KUJIUZULU KWA MAWAZIRI WA CCM kAULI YA NAPE KWENYE FACEBOOK:

    " Joto la kuvua magamba naona limefikia mahali pazuri na yanavuka sasa bila kelele! Hakuna litakalo baki! Kukata kichwa cha kobe yataka timing jamani!"



    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...