Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First-Left, Arachuga ...

Discussion in 'Entertainment' started by under_score, Nov 12, 2011.

  1. under_score

    under_score Senior Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ... hii nadhani kama sio ni Bar, basi ni ukumbi flani wa starehe ndani ya Arachuga, kwa mtu anaefahamu hapo mahali em naomba anijuze kidogo japo 'asili' tu ya hili jina, manake kuna jamaa ananambia eti hiyo ndo bar ya kwanza kushoto on the Arusha- Moshi Highway, is it?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sio Arusha-Moshi, ni ya kwanza ukitoka Ars-Nbi
     
  3. under_score

    under_score Senior Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ... yeah sure, i can imagine it myself! we uko pande za arachuga m'jf mwenzangu ? maana natafta mwenyeji antembeze mjini kidogo... !
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu arusha,mkuu! Kama bi dada alivyosema,hiyo bar ipo maeneo ya sakina kama ukielekea Nairobi.
     
  5. under_score

    under_score Senior Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shukrani mkuu, kumbe bi'preta' ni mdada enh? nimelipenda ile mbaya hilo jina lake japo sioni kama ana mpango wowote wa kunipa ukaribisho, wewe uko pande zipi mkuu ?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Yah....nipo Arusha maeneo ya Yaeda....karibu sana....
     
  7. under_score

    under_score Senior Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nakushukuru Preta, ila mimi ni mgeni kidogo bado, Yaeda ndo pande za wapi, Sakina sio ?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    akutembeze au unataka kumtokea?
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nipo pande za mianzini.Upo pande zipi,mkuu?
     
  10. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Inaitwa first left Bar mbele kidogo ya Technical kama Unenda Sakina/Ngaramtoni baada ya shule fulani hivi ya Nursery jina siikumbuki
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    karibu Ar-chuga mkuu
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna watu ukisikia wanataka kutembezwa ujue aaaaaaaaaaaaah wana lao jambo! Usije ukanambia huoni mkuu maana hata wasioona hutembea wenyewe siku hizi.
     
  13. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ..na huwa inajaa,j3 mpka j3!live band,nyama choma na dada zetu walee....kazi kwako
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu wa Arachuga ni wakalimu sana, lakini wana JF wa sehemu zingine hata ukitoa taarifa unaenda pande zao huwa hata hawa respond.
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    live band si kila siku,na si bendi kubwa sana-ni hizi wanazopiga bakulutu-arusha ukiacha ndanda kosovo-hakuna bendi inayopiga sana mziki,afadhali 7/7 walikuwa na bakulutu za ukweli-
    bar yenyewe mbona ndogo tu,ni ya kawaida,sema hakuna usumbufu na makelele kama bar nyingine,nazan hii inasababishwa na bei ya vinywaji vyake.
    ipo pembeni ya freedom bar,pia opposite na royal court ukishavuka daraja kama unatokea tripple a
     
  16. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ile ingefaa kuitwa "first right" na sio left
     
  17. A

    Articulator Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna chakula kizuri sana hapo mchana!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    first right ukitokea wapi....?
     
  19. under_score

    under_score Senior Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haha! Ebana 'mtakatifu' una mambo wewe ..
     
  20. under_score

    under_score Senior Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shukrani sana mkuu,

    hivi sasa niko chimbo flani hapa linaitwa 'The Picnic', naona kuna ghashi za ukwenga kchizi zinapiga 'tray', basi mi bia inashuka swaafi ..!
     
Loading...