Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Financial Manager wa Unilever auawa na majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkimbizi, Sep 11, 2008.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zilizotufikia punde zinasema kuwa Financial manager wa Unilever Company MR.LUGANO ELIA ameuawa na majambazi usiku wa kuamkia leo nyumbani kwake kimara.

    Habari zaidi zinasema kuwa majambazi yalimfuatilia alipokuwa anatoka ofisini saa tano usiku na kumlazimisha awape pesa na simu yake yenye thamani ya zaidi ya millioni 1.
    Mungu ailaze roho yake mahali pepa peponi..
     
  2. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! haya majambazi bado yanatamba tu!? au ni visasi ivyo....may the almighty god Rest his soul in Peace...pole sana kwa wafiwa
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli itakuwa kuna kitu kafanya kwa mtu na analipa kisasi. Wamuue kwa pesa na simu tu!! si kweli...
     
  4. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kikwete na Saidi Mwema wako zuia basi mauaji haya ya raia, manake ya uchumi na mengine yamekushinda. Ujeshi jeshi si ndio zako Kanali, na ulikuwa ofisa wa usalama and all, fanya kweli basi hapa, tunamwagishwa damu watu wako Mheshimwa, come on man! Painful times.
     
  5. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa majambazi kwakweli yanatikisa sana Mbezi pamoja na Kimara na maeneo mengine pia, inawezekana sio kisasi labda alibishana nao maana wale ukiwabishia basi ni kukulipua. Inasikitisha sana, Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Amen.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua POLICE wanalala sana maeneo ya Kimara home haipiti wiki majambazi yanatanua tu na kuchukua pesa zao sasa hivi tumesha zoea yaani haipiti wiki mtu kapigwa risasi mtu kajeruhiwa mara tumelazwa chini yaani tabu tupu........polisi amkeni mnakula dili nini???
     
  7. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu tupe data zaidi, ukiangalia issue hii inafanana na ya mtangazaji mmoja wa zamani sikumbuki jina lake aliuwawa on the same grounds
     
  8. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2008
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nawapa pole wafiwa
    Kianachonisikisha zaidi ni huu utambaji wa viongozi wa Polisi hasa wanaokuja Mkoa wa Dar es Salaam, utadhani wao ndio muarobaini wa jinai zote jijini. Huyu wa sasa anatamba mpaka leo kuwa majambazi, vibaka na wapiga debe wakae mkao wa kula. leo ni siku mia moja tangu afike lakini majambazi wapo, vibaka kibao na wapiga debe wamejazana vituoni. Polisi wenye pikipiki wapo lakini kazi ni kufukuzia maroli yaliyopakia mizigo barabarani.
     
  9. W

    WembeMkali JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2008
    Joined: Jun 16, 2007
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze pema peponi roho yake.

    Ameni.
     
  10. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unilever ni Kampuni gani hiyo?
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2008
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wataachaje kulala ikiwa Kamanda wao anashabikia siasa MARA ana acha kufanya kazi yake ipasavyo.
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2008
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nawapa pole wana familia na wote walioguswa na msiba huo.
    Mweyezi Mungu ailaze Roho ya Marehemu mahala pema.AMINA
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    -- So so saddening.

    -- Poleni Wafiwa.

    -- R.I.P. Amina.

    SteveD.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Bongo inatisha! Mungu ailaze pema roho ya marehemu na awape faraja familia, ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu katika kipindi hiki kigumu kwao.
     
  15. Haki.tupu

    Haki.tupu JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Lugano! You were a great guy
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Toa pole kwanza, ndio uulize. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali panapostahili. Amen
     
  17. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2008
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani inatisha sana.MUngu ailaze roho yake mahali pema.SASA umefikati wa wa jeshi kulinda usalama maana wanakaa tu hawana kazi wanakula mshahara bure tu,hakuna vita tz .tunawaomba watusaidie kwa kulinda wananchi jamani,nchi kama ethiopia ukipita barabarani ni wajeshi kila mahali na hao viongozi wanaona sijui wanataka mpaka waombwe mana wakija hapa addis wanaona walivyojaa njian na sio tu wakati wa viongozi hawa jamaa ni full time security.Nhata mwema alikuwepo hapa wiki iliyopita kaona sasa sijui kwa nini wanashindwa kushauriana na wenzao wa jeshi
     
  18. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema peponi na kuwafariji aliowaacha.

    JK asipoangalia nchi, Dar au nchi nzima inaweza kuwa sawa na Johannesburg. Kama tumefikia kuua kwa sababu ya pesa chache za kwenye waleti na celifoni, basi tunakoelekea ni pabaya sana.
     
  19. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Abdul Masoud aliuwawa nyumbani kwake Temeke na hawakuchukua hata kijiko.
     
  20. m

    msaragambo Senior Member

    #20
    Sep 11, 2008
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mungu ailaze pema roho ya marehemu
     
Loading...